ราคา 242400.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 25.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 9696.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
โครงการ The Origin Plug and Play

นายสุทธิศักดิ์ เหมเวช
0816526365
2022-12-04 13:57:58.0
เลขที่ประกาศ: 421568
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด ขายดาวน์ The Origin Plug and PlayThe Origin Plug and Play 25.5 ตรม.ราคาทุน ราคาณ วันที่ 4 ธ.ค.65 ราคาจะขึ้นเท่ากับงวดที่ชำระเพิ่ม

::จุดเด่น::
ตึกนี้เลี้ยงสัตว์เลี้ยงได้

::รายละเอียด::
- พื้นที่ 25.5 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 7 จากทั้งหมด 18 ชั้น
วิว เมือง

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.83567,100.666197

ราคา: 242,400 บาท

สนใจติดต่อ: นายสุทธิศักดิ์ เหมเวช 0816526365
Line: 0816526365

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
The Origin Plug and Play

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: The Origin Plug and Play

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 5 ประกาศ

ให้เช่าคอนโด The Origin Plug & Play Ramintra (ดิ ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ รามอินทรา) 26 ตรม

เลขที่: 524240
2025-03-13 16:00:30.0
Add to wishlist

The Origin Plug and Play

ขนาดพื้นที่ 26.0 ตารางเมตร

Asset X property

0634924632

เช่า 15000.00 บาท

ขาย คอนโด ขายดาวน์ The Origin Plug and PlayThe Origin Plug and Play 25.5 ตรม. ราคาทุน ราคาณ วันที่ 4 ธ.ค.65 ราคาจะขึ้นเท่ากับงวดที่ชำระเพิ่ม

เลขที่: 421568