ค่าเช่า 17000.0 บาท / เดือน
รายละเอียด
ขนาดห้อง 34.0 ตารางเมตร
ห้องเริ่มว่าง 2020-05-09 00:00:00.0
ชั้น 20
โครงการ Ideo สาทร-วงเวียนใหญ่

Kritsana Meechoo
0829481381
2022-11-30 10:53:59.0
เลขที่ประกาศ: 421139
รายละเอียดเพิ่มเติม
ให้เช่า คอนโด Ideo สาทร-วงเวียนใหญ่ 34.5 ตรม. วิวสูง เสียงไม่ดัง พร้อมเข้าอยู่

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 34.5 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 20 จากทั้งหมด 28 ชั้น

:: รายการเฟอร์นิเจอร์ ::
- ตกแต่งbuilt-in
- ติดฟิล์มกันร้อน
- ผ้าม่าน blackout
- TV, ตู้เย็น,เครื่องซักผ้า electrolux แบบอบผ้าได้, ไมโครเวฟ, เครื่องฟอกอากาศ, เครื่องทำน้ำอุ่น
- เตียงนอน6ฟุต, โซฟาหนัง, โต๊ะเครื่องแป้ง
- ห้องจะตกแต่งใหม่เพื่อรับคนเช่าใหม่
- ฝ้าเพดารสูง 2.7 เมตร
- เครื่องปรับอากาศ 2 เครื่องในทั้งห้องนอนและห้องนั่งเล่น ( มีบริการล้างแอร์ให้ )
- ที่จอดรถ 1 คัน ( ถ้าไม่เอาที่จอดรถ ต่อรองราคาได้ )

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: Ideo สาทร-วงเวียนใหญ่ / Ideo Sathorn-Wongwian Yai

-เจ้าของโครงการ อนันดา ดีเวลลอปเม้นท์ / Ananda Development
-เนื้อที่ทั้งหมด 2-1-77 ไร่
-จำนวนตึก 1 อาคาร
-จำนวนชั้น 28 ชั้น
-จำนวนห้อง ห้องพักอาศัย 508 ยูนิต
-ที่จอดรถทั้งหมด 215 คัน หรือคิดเป็น 42% ไม่รวมซ้อนคัน
-ที่ตั้ง ถนนกรุงธนบุรี แขวงคลองต้นไทร เขตคลองสาน กทม.
-ปีที่สร้างเสร็จ 2563

สิ่งอำนวยความสะดวก
-Lobby/Co-working space/Meeting Room/Mail Room
-Fitness/Swimming pool/Swim jet , เครื่องออกกำลังกายในน้ำ/Sauna & Steam
-สวนพักผ่อนชั้น 1, 15, 21, 26
-ชั้นดาดฟ้า (พื้นที่สีเขียว)*
-EV Charger
-CCTV

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
-ตลาดเจริญรัถ : 600 ม.
-Platfrom วงเวียนใหญ่ : 1 กม.
-The Lighthouse : 1.5 กม.
-ร.ร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย : 2.8 กม.
-จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย : 5 กม.
-รพ.ตากสิน : 2.3 กม.
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.721813,100.497337

ราคา: 17,000 บาทต่อเดือน

สนใจติดต่อ: Kritsana Meechoo 0829481381
Line: 0829481381

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Ideo สาทร-วงเวียนใหญ่

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Ideo สาทร-วงเวียนใหญ่

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 13 ประกาศ

ให้เช่า คอนโด Ideo Sathorn-Wongwian Yai Ideo สาทร-วงเวียนใหญ่ 27 ตรม. Ner BTS Wongwian Yai

เลขที่: 441741
2023-05-14 18:05:06.0
Add to wishlist

Ideo สาทร-วงเวียนใหญ่

ขนาดพื้นที่ 27.0 ตารางเมตร

AG Property Agent Buy-Sell-Rent

0986562964

เช่า 15000.00 บาท

JCS256 ขาย คอนโด 1นอน6.95ล Ideo สาทร-วงเวียนใหญ่ 37 ตรม.

เลขที่: 437582
2023-04-08 07:44:02.0
Add to wishlist

Ideo สาทร-วงเวียนใหญ่

ขนาดพื้นที่ 37.0 ตารางเมตร

JCOT Property

0630964452

ขาย 6950000.00 บาท

JC3402 ให้เช่า คอนโด 1นอน23000บ Ideo สาทร-วงเวียนใหญ่ 37 ตรม.

เลขที่: 437579
2023-04-08 07:28:44.0
Add to wishlist

Ideo สาทร-วงเวียนใหญ่

ขนาดพื้นที่ 37.0 ตารางเมตร

JCOT Property

0630964452

เช่า 23000.00 บาท

JCS195 ขาย คอนโด 1นอน6.95ล Ideo สาทร-วงเวียนใหญ่ 37 ตรม.

เลขที่: 433299
2023-03-11 02:27:19.0
Add to wishlist

Ideo สาทร-วงเวียนใหญ่

ขนาดพื้นที่ 37.0 ตารางเมตร

JCOT Property

0630964452

ขาย 6950000.00 บาท

เลขที่: 421139
2022-11-30 10:53:59.0
Add to wishlist

Ideo สาทร-วงเวียนใหญ่

ขนาดพื้นที่ 34.0 ตารางเมตร

Kritsana Meechoo

0829481381

เช่า 17000.00 บาท

ให้เช่า คอนโด Ideo Sathorn-Wongwian Yai ติดถนนกรุงธนบุรี เพียง 140 เมตร จาก BTS วงเวียนใหญ่

เลขที่: 407558
2022-08-13 00:26:53.0
Add to wishlist

Ideo สาทร-วงเวียนใหญ่

ขนาดพื้นที่ 28.0 ตารางเมตร

B-Fast property

0981285818

เช่า 22000.00 บาท

ให้เช่า คอนโด IDEO สาทร-วงเวียนใหญ่ 34.5 ตรม. เเอดเลย Line ID: @628fonnx (มี @ ด้วย)

เลขที่: 402539
2022-06-28 03:09:02.0
Add to wishlist

Ideo สาทร-วงเวียนใหญ่

ขนาดพื้นที่ 34.0 ตารางเมตร

Piraya Watcharanuwatkul

0951684451

เช่า 16000.00 บาท

ปล่อยเช่า คอนโด วิวพระนคร แนะนำ Ideo สาทร-วงเวียนใหญ่ (ห้องใหม่)

เลขที่: 388176
2022-02-20 21:31:49.0
Add to wishlist

Ideo สาทร-วงเวียนใหญ่

ขนาดพื้นที่ 27.0 ตารางเมตร

CREEK REAL ESTATE

0988546888

เช่า 16000.00 บาท

(ว่างด่วน)ให้เช่า ไอดีโอ สาทร-วงเวียนใหญ่ - สตูดิโอ 27.5ตรม. ชั้น7 - Line:@hac55

เลขที่: 370509
2021-10-01 15:10:54.0
Add to wishlist

Ideo สาทร-วงเวียนใหญ่

ขนาดพื้นที่ 27.0 ตารางเมตร

HAC Estate

0895553664

เช่า 12000.00 บาท

ให้เช่า คอนโด Ideo สาทร-วงเวียนใหญ่ ติดรถไฟฟ้าสถานีวงเวียนใหญ่

เลขที่: 364892
2021-08-25 01:53:44.0
Add to wishlist

Ideo สาทร-วงเวียนใหญ่

ขนาดพื้นที่ 27.0 ตารางเมตร

Pae Ratchada

0639769888

เช่า 15000.00 บาท

For Rent IDEO Sathorn-Wongwian Yai Condominium ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่

เลขที่: 357246
2021-07-13 08:29:16.0
Add to wishlist

Ideo สาทร-วงเวียนใหญ่

ขนาดพื้นที่ 27.0 ตารางเมตร

Pae Ratchada

0639769888

เช่า 12000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
เช่า 17000.00 บาท
เช่า Wisk Signature siam ใกล้ BTS ราชเทวี 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
เช่า 20000.00 บาท
ขาย คอนโด ซิตี้โฮม 30.25 ตรม. ขายถูก แต่งครบ ใกล้ MRT บางกระสอ รัตนนาธิเบศร์
ขาย 1100000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดเดอะคิวบ์ พลัส แจ้งวัฒนะ ไอทีสแควร์ บิ๊กซีแจ้งวัฒนะ
เช่า 8000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด The Plattinum fashion mall condominium 44.81 ตรม. Fl 12A Studio room 1 bath 1 balcony 1 parking non fix
เช่า 15000.00 บาท
Condominium size 100 sqm 2 br for sale12,000,000 Baht -Langsuan Ville in Ploenchit Chitlom Bts - คอนโด ขาย
ขาย 12000000.00 บาท
Brand new renovated 1 bedroom 50 sqm for sale or rent in sukhumvit 67
เช่า 20000.00 บาท
S35289 ให้เช่าคอนโด เอส วี ซิตี้ พระราม 3 SV City Rama3 พร้อมอยู่