ราคา 12480000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 93.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 134193.55 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 3
โครงการ อัลติจูด ซิมโฟนี เจริญกรุง

Pond Property
0824269791
2022-11-17 00:18:28.0
เลขที่ประกาศ: 419483
รายละเอียดเพิ่มเติม
Altitude Symphony อัลติจูด ซิมโฟนี เจริญกรุง คอนโดเล็กยูนิตน้อย ใกล้แม่น้ำ

Loft ห้องเพดานสูง พร้อมอยู่ ชั้น 3-4

แบบ 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ :
- 76.27 ตรม. | 12,480,000 บาท
- 93.58 ตรม. | 15,430,000 บาท
- 125.56 ตรม. | 20,460,000 บาท

ความเจ๋ง :
- ห้อง 2 ชั้นเพดานสูง
- ความเป็นส่วนตัว 7-8 ยูนิตต่อชั้น
- ที่จอดรถ Automatic Parking 83% รวมจอดรอบอาคารเป็น 100%
- ใกล้ทางขึ้นทางด่วนศรีรัช 600 เมตร
- 1.5 กิโล ถึงสาทร
- ใกล้แม่น้ำเจ้าพระยาและ เอเชียทีค
- Shuttle Bus รับส่งสถานที่โดยรอบ
- เฟอร์นิเจอร์ Fully Fitted อย่างดี
- พร้อม Digital door lock และประตูกันไฟ
- ฟรีค่าโอน

ส่วนกลาง :
- สระว่ายน้ำระบบเกลือรอบตึกยาว 70 เมตร พร้อมสระเด็กและ Jacuzzi

- ตลาดสะพานปลา
- เซ็นทรัล พระราม 3
- Terminal 21 พระราม3