ราคา 1600000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 23.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 69565.22 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 8
โครงการ ลุมพินีวิลล์ ราษฎร์บูรณะ ริเวอร์วิว 2

Sara Sara
0826414199
2022-10-18 14:53:22.0
เลขที่ประกาศ: 416199
รายละเอียดเพิ่มเติม
For Sale Lumpini Ville Ratburana ขาย ลุมพินี ราษฎร์บูรณะ ขนาด 23 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ ชั้น8 เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการ • สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, • รปภ., กล้องวงจรปิดโครงการ, ประตู Key Card • ร้านค้า • สวนหย่อม • อื่นๆ (สนามเด็กเล่น) เดินทางสะดวก • ห้างสรรพสินค้า คาร์ฟูร์ • ห้างสรรพสินค้า บิ๊กซี • โรงพยาบาลบางปะกอก • โรงพยาบาลนวมินทร์ 2 • ห้างสรรพสินค้า เซ็นทรัล พระราม 2 • โรงพยาบาลราษฎบูรณะ ขาย 1.6 ลบ. For Sale Lumpini Ville Ratburana - Riverview Size 23 sq.m. studio, 1 bathrooms (8th Floor) Fully Furnished and electrical appliance Facilities • Carrefour Department Store • Big C Department Store • Bangpakok Hospital • Nawamin 2 Hospital • Central Rama 2 Department Store • Ratburana Hospital The area surrounding features • Carrefour Department Store • Big C Department Store • Bangpakok Hospital • Nawamin 2 Hospital • Central Rama 2 Department Store • Ratburana Hospital For Sale 1.6 M. Line official ID : @825clppm Tel : 082-641-4199 WhatsApp : +6626414199 #คอนโดริมแม่น้ำเจ้าพระยา #คอนโดวิวแม่น้ำเจ้าพระยา#ลุมพินีราษฎร์บูรณะ #LPN #ลุมพินี #ลุมพินีวิลล์ #ราษฎร์บูรณะ #ริเวอร์วิลล์2 #คอนโดฝั่งธน #คอนโดลุมพินี #คอนโดราคาประหยัด #คอนโดพักอาศัย #คอนโดวิวสวย #คอนโดวิวแม่น้ำ #ลุมพินีวิลล์ราษฎร์บูรณะริเวอร์วิลล์2

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ลุมพินีวิลล์ ราษฎร์บูรณะ ริเวอร์วิว 2

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ลุมพินีวิลล์ ราษฎร์บูรณะ ริเวอร์วิว 2

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 3 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโด ลุมพินีวิลล์ ราษฎร์บูรณะ ริเวอร์วิลล์ 2 (ห้องใหม่ซื้อเก็บไม่เคยเข้าอยู่)
ขาย 1600000.00 บาท
ขายด่วนสตูดิโอ Condo One ลาดพร้าว สเตชั่น (1.89 MB) (ต้นซอยลาดพร้าว 18) เครือแสนสิริ ใกล้ MRT ลาดพร้าวเพียง 150 m. +++ เจ้าของขายเองคะ ติดต่อยุ้ย 086-3121379 +++
ไม่ได้ระบุ
ให้เช่า Pratunam Prestige (ประตูน้ำ เพรสตีจ)
เช่า 12000.00 บาท
K1376 ให้เช่าคอนโด แอสไพร์ สุขุมวิท 48 ห้องสวย พร้อมอยู่ 1 ห้องนอน
เช่า 20000.00 บาท
คอนโด IZE ราชเทวี ใกล้ MRT ราชเทวี ทำเลสะดวกที่สุด
เช่า 19000.00 บาท
ขายคอนโด ฌ็องเซลิเซ่ อเวนิว (Champs Elysees Avenue) ตึก A ชั้น 5 1 น 1 น้ำ 32.82 ตร.ม. ราคา 1,090,000 บาท (โอนฟรี)
ขาย 1090000.00 บาท
NOBLE RE D for sale only 5 minute walk from BTS Ari 1 Bed 53 sqm and 10415000 Bath
ขาย 10415000.00 บาท
The Village Bangkok Bangna (เดอะ วิลเลจ บางนา) ขนาด 70 ตรม. 2 นอน ใกล้ BTS บางนา
เช่า 19000.00 บาท
A042-เช่า -วัน ทองหล่อ สเตชั่น One Thonglor ห้องสตูดิโอ 31 ตร.ม. ชั้น 4 ทิศใต้ เช่า 15,000 บาท
เช่า 15000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ เดอะ ซิลค์ พหลโยธิน - อารีย์ 2 | The Silk Phaholyothin - Aree 2 - 18000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Kit Kit
เช่า 18000.00 บาท
clear