ราคา 22000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 126.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 174603.17 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
โครงการ NOBLE HOUSE ร่วมฤดี โนเบิล เฮ้าส์

เหน่ง วินเนอร์
0982727168
2022-07-11 00:46:24.0
เลขที่ประกาศ: 404207
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด Noble House ร่วมฤดี คอนโดหรู ใจกลางเมือง ใกล้ BTS เพลินจิต เจ้าของเป็นชาวต่างชาติ อยู่เองมาตลอด ตกแต่งเนี้ยบ เน้นฟังก์ชั่นการใช้งานที่ลงตัว

- ขนาด 126 ตารางเมตร
- ชั้น 5 วิวไม่โดนบัง
- 2 นอน 2 น้ำ
- มีระเบียง 3 จุด
- บิลท์อินทุกห้อง เน้นฟังก์ชั่นการใช้งาน และเก็บของได้เยอะมาก
- ห้องครัวแยกต่างหาก
- ขายพร้อมเฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบถ้วน
- พิเศษกับกระจกกันเสียง หนา 23 มม. ให้ความเงียบสงบ เป็นส่วนตัวมาก
- ตู้เย็นสั่งทำพิเศษ ฝังในผนังบิลท์อิน
- พร้อมตู้เก็บไวน์
- ระบบน้ำร้อนแยกหม้อต้มสองจุด
- เครื่องซักผ้า และเครื่องปั่นผ้าแห้งแยกจากกัน
- ห้องนอนเล็กพับเตียงเป็นห้องทำงานได้

ขายราคาพิเศษ ต่ำกว่าราคาตลาดในย่านนี้เพียง 22 ล้านบาท

สนใจติดต่อ
โทร : 084 359 9456 เหน่ง วินเนอร์เอสเตท
Line ID : nengtriki

WINNER ESTATE CO.,LTD
บริการฝาก ขาย/เช่า อสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด
ยินดีให้คำปรึกษาด้านอสังหาริมทรัพย์

การเดินทางและสถานที่ใกล้เคียง
- BTS เพลิตจิต เพียง 300 เมตร
- ทางขึ้นทางด่วน 500 เมตร
- All Seasons 100 เมตร
- Central Chidlom / Central Embassy 1 กม
- Central World 2 กม
- วัดมหาไถ่ 500 เมตร
- สวนลุมพินี 1 กม

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0