ราคา 5712750.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 50.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 114255.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 8
โครงการ อัลติจูด ยูนิคอร์น สาทร-ท่าพระ

วรธน บุญแร่
0623209546
2022-06-13 10:32:54.0
เลขที่ประกาศ: 400762
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด ห้องใหญ่ วิวสวย ราคาถูก ชั้น 8 อัลติจูด ยูนิคอร์น สาทร-ท่าพระ 50.78 ตรม. ใกล้ BTS ตลาดพลูเพียง 130 ม.

:: จุดเด่น ::
สะดวกสบายกับการเดินทาง ใกล้ BTS ตลาดพลู ประมาณ 130 เมตร และมีรูปแบบห้องให้เลือกหลายหลาย ดีไซน์ทันสมัยเข้ากับคนในยุคปัจจุบัน วัสดุก่อสร้างคุณภาพระดัับพรีเมี่ยม ในราคาที่สุดแสนจะคุ้มค่ามาก

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 50.78 ตรม.
- ชนิด 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร 1
- ชั้นที่ 8 จากทั้งหมด 34 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ ใต้

:: รายการเฟอร์นิเจอร์ ::
ตกแต่งครบ

ทำเลที่ตั้งโครงการอัลติจูด ยูนิคอร์น สาทร-ท่าพระ ติดถนนสายหลักและใกล้ทำเลรถไฟฟ้า สะดวกในการเดินทาง อยู่ใกล้แยกรัชดา-ราชพฤกษ์ เพียบพร้อมด้วยสิ่งอำนวยความสะดวก โดยโครงการจะอยู่ห่าง BTS สถานีตลาดพลูประมาณ 150 เมตร ในอนาคตจะมี Sky walk มาลงหน้าโครงการซึ่งปัจจุบันอยู่ในระหว่างการดำเนินการ
Altitude Unicorn คอนโดแนวคิดใหม่
ที่สร้างสรรค์แรงบันดาลใจอย่างไม่รู้จบ ผสมผสานทุกองค์ประกอบ ที่มอบมุมมองใหม่ให้กับการใช้ชีวิต และเส้นทางธุรกิจ เพื่อตอบสนองผู้ที่มีความฝัน และแสวงหาความสำเร็จที่แท้จริงในชีวิต
**สิ่งอำนวยความสะดวกอัลติจูด ยูนิคอร์น สาทร-ท่าพระ**

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
- BTS สถานีตลาดพลู 0.3 กม.
- โรงเรียนธนบุรีวรเทพีพลารักษ์ สพม.เขต 1 1 กม.
- สำนักงานเขตบางกอกใหญ่ 1.2 กม.
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.713046,100.474959