ราคา 3186000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 46.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 69260.87 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
โครงการ ไอคอนโด สุขุมวิท 105

นฤนาท(ต้น)homesabuy
0807700432
2022-06-07 12:20:03.0
เลขที่ประกาศ: 400090
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด วิวเมือง ไอคอนโด สุขุมวิท 105 46.72 ตรม. กลางเมือง.

:: จุดเด่น ::
- iCondo Sukhumvit 105 คอนโด Low Rise 8 ชั้น จำนวน 6 อาคาร พร้อมอาคารจอดรถ 2 อาคาร สูง 7 ชั้น

- คอนโดสไตล์ Modern Loft ให้คุณใช้ชีวิตแบบที่คุณต้องการได้เต็มที่ ภายใต้การออกแบบตามแนวคิด Maximizing Space

คุ้มค่าทุกการใช้สอย ลงตัวทุกฟังก์ชั่น ในทำเลศักยภาพ ใกล้รถไฟฟ้าเดินทางสะดวก เปิดมุมมองสบายๆกับพื้นที่เปิดโล่งกว่า 60%

เหนือกว่าด้วย Facilities ส่วนกลางครบครัน พร้อมระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

- โครงการตั้งอยู่ในซอยลาซาลหรือสุขุมวิท 105 อยู่ระหว่างซอยลาซาล 55 และซอยลาซาล 57 การเดินทางสะดวก มีทางเชื่อมออกหลายทาง เช่น ถนนสุขุมวิท ถนนศรีนครินทร์ และถนนบางนา-ตราด

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 46.72 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร 1-6
- ชั้นที่ 7 จากทั้งหมด 8 ชั้น

พื้นที่จัดบาร์บีคิว

เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย และ กล้องวงจรปิด

ประตู Key Card

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
BTS แบริ่ง : 4 กม.

โรงพยาบาลสมิติเวช ลาซาล : 800 ม.

โรงพยาบาลศิครินทร์ : 1.5 กม.

harbin ice บางนา : 4 กม.

โลตัส บางนา : 4 กม.

แมคโคร ศรีนครินทร์ : 1 กม.

บิ๊กซี ศรีนครินทร์ : 1 กม.

ไบเทค บางนา : 2.5 กม.
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.659356,100.631005

ราคา: 3,186,000 บาท

**ขนาด/ราคา**

- 2 Bedroom ขนาด 46.72 ตรม.

ราคา 3,540,000 บาท

มีส่วนลด 3xx,xxx บาท