ราคา 3390000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 28.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 121071.43 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 26
โครงการ ลุมพินี สวีท ดินแดง - ราชปรารภ

วรธน บุญแร่
0623209546
2022-03-19 17:01:31.0
เลขที่ประกาศ: 391277
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด ชั้น 26 ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ เพียง 800 เมตร ลุมพินี สวีท ดินแดง - ราชปรารภ 28.26 ตรม. เฟอร์นิเจอร์ครบ

:: จุดเด่น ::
เดินทางสะดวกใกล้ทางด่วน 2 สาย ไม่ไกลจากอนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ และ BTS อนุสาวรีย์ฯ วัสดุก่อสร้างคุณภาพ ในราคาที่สุดคุ้มค่า

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 28.26 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร A
- ชั้นที่ 26 จากทั้งหมด 30 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ ตะวันตกเฉียงเหนือ

:: รายการเฟอร์นิเจอร์ ::
- เครื่องปรับอากาศ
- เครื่องทำน้ำอุ่น
- ทีวี
- ตู้เย็น
- ไมโครเวฟ

ห้องพักแบบ Fully Fitted พร้อมเครื่องปรับอากาศ เครื่องทำน้ำอุ่น และ IOT
สิ่งอำนวยความสะดวกลุมพินี สวีท ดินแดง - ราชปรารภ

- Central Embassy
- เซ็นทรัลพระราม 9
- สิงห์คอมเพล็กซ์
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.763469,100.546557

ราคา: 3,390,000 บาท

- ค่าใช้จ่ายต่างๆ เป็นไปตามเงื่อนไข และโปรโมชั่นของโครงการ
- ลูกค้าสนใจ นัดชมห้องก่อนล่วงหน้า

สนใจติดต่อ: วรธน บุญแร่ 0623209546
Line: Vic209546
วรธน บุญแร่

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0