ราคา 5579000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 70.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 79700.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 4
โครงการ เอสปันญ่า คอนโด รีสอร์ท พัทยา

Polagent
0859549364
2022-01-05 02:00:14.0
เลขที่ประกาศ: 381848
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด ห้องแต่งครบ พร้อมอยู่ เอสปันญ่า คอนโด รีสอร์ท พัทยา 70.76 ตรม. การันตีค่าเช่าให้ 6 % ต่อปี

:: จุดเด่น ::
คอนโดสไตล์รีสอร์ท เมืองพัทยาพร้อมแล้วให้คุณได้เข้ามาสัมผัสบรรยากาศแห่งความสุข และความสบายใจไปพร้อมกัน กับการการันตีค่าเช่าให้ 6 % ต่อปี พร้อมการดูแลห้องและหาผู้เช่าให้ระยะยาวบริหารจริง ได้รับค่าเช่าจริงโดยทีมงานมืออาชีพ ห้องแต่งครบ พร้อมอยู่ ซื้อคอนโดเหมือนได้เป็นเจ้าของโรงแรม นอกจากได้รายได้ระยะยาว ยังมีสิทธิ์มาพักเองฟรี 14 วันต่อปี พร้อมอาหารเช้า
รายละเอียดเบื้องต้น
เอสปันญ่า คอนโด รีสอร์ท พัทยา เป็นคอนโด Low-Rise 8 ชั้น 7 อาคาร
รายละเอียดสถานที่
ตั้งอยู่ติดถนนจอมเทียนสาย 2 ฝั่งไปทางหาดจอมเทียน

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 70.76 ตรม.
- ชนิด 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร C
- ชั้นที่ 4 จากทั้งหมด 8 ชั้น
- วิว สวน

:: รายการเฟอร์นิเจอร์ ::
โปรโมชั่นพิเศษ
เฟอร์นิเจอร์

ขายห้อง Combine (1 ห้องนอน รวม 2 ห้อง) วิวสวน ชั้น 4 ขนาด 70.76 ตร.ม. อาคาร C
พร้อมอยู่ !!! (โควต้าคนไทย)

*ค่าส่วนกลาง 45 บาท ต่อตารางเมตรต่อเดือน (ชำระล่วงหน้า 1 ปี)
**ค่าเงินกองทุน 600 บาท ต่อตารางเมตร (ชำระครั้งเดียว)

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
- รร.เมืองพัทยา 7
- รร.สาธิตอุดมศึกษาอคาเดมี่
- แม็คโคร พัทยาใต้
- โลตัส พัทยาใต้
- พรีเมียมเอาต์เล็ต พัทยา
- บิ๊กซี พัทยาใต้

การเดินทาง
- ถ.จอมเทียนสาย 2
- ถ.สุขุมวิท
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=12.928,100.805

ราคา: 5,579,000 บาท

สิ่งอำนวยความสะดวกเอสปันญ่า คอนโด รีสอร์ท พัทยา
พนักงานรักษาความปลอดภัย
ส่วนต้อนรับ (ล็อบบี้)