ราคา 3140000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 29.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 108275.86 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 6
โครงการ Animal Projects

Pim
0836461464
2021-12-22 18:34:41.0
เลขที่ประกาศ: 380390
รายละเอียดเพิ่มเติม
พื้นที่ใช้สอย
29.07 ตร.ม.
ชั้น
6
ห้องนอน
1
ห้องน้ำ
1
ห้องนั่งเล่น
1

รายละเอียด
1 ห้องนอน - โททเนส เกษตร-นวมินทร์ ขนาด 29.07 ตารางเมตร อาคาร B

### คอนโดเหนือระดับในสังคมคุณภาพเพียง 54 ครอบครัวเท่านั้น ที่ได้เป็นเจ้าของ กับกลิ่นอาย สไตล์อังกฤษ ใกล้ถนนใหญ่เส้นเกษตร-นวมินทร์
และอีกไม่นานก็จะมีรถไฟฟ้าสายสีน้ำตาลซึ่งห่างจากโครงการเพียงไม่กี่เมตร...

สิ่งอำนวยความสะดวกโททเนส เกษตร-นวมินทร์
ฟิตเนส /ห้องออกกำลังกาย
สระว่ายน้ำ
สวนหย่อม/ สวนสาธารณะ

ราคา: 3,140,000 บาท

สนใจติดต่อ: Pim 0836461464

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Animal Projects

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Animal Projects

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 7 ประกาศ

Formosa ลาดพร้าว 7 ใกล้ MRT พหลโยธิน ติด Big C Extra ลาดพร้าว

เลขที่: 455200
2023-09-04 18:29:40.0
Add to wishlist

Animal Projects

ขนาดพื้นที่ 65.0 ตารางเมตร

DZT property

0842687452

เช่า 22000.00 บาท

ขาย คอนโด ขายคอนโด Nara 9 by Eastern Star (นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์) 65.86 ตรม.

เลขที่: 431842
2023-03-01 13:04:29.0
Add to wishlist

Animal Projects

ขนาดพื้นที่ 65.0 ตารางเมตร