ราคา 22500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 146.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 154109.59 บาท/ตารางเมตร
โครงการ มิลเลนเนียม เรสซิเด้นส์ แอท สุขุมวิท คอนโดมิเนียม

Billionbproperty
0821877537
2021-10-06 00:32:56.0
เลขที่ประกาศ: 370959
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด มิลเลนเนียม เรสซิเด้นส์ แอท สุขุมวิท คอนโดมิเนียม 146 ตรม.

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 146 ตรม.
- ชนิด 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ
- อาคาร 4
- ชั้นที่ . จากทั้งหมด 51 ชั้น
- วิว เมือง

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: มิลเลนเนียม เรสซิเด้นส์ แอท สุขุมวิท คอนโดมิเนียม / Millennium Residence @ Sukhumvit condominium

- ขายคอนโดขนาด 146 ตรม. 3 ห้องนอน 3 ห้องนํ้า 1 ห้องแม่บ้าน 2 ที่จอดรถ
- มีเฟอร์นิเจอร์ครบพร้อมเข้าอยู่
- ทำเลคอนโดใจกลางเมืองที่ตั้งอยู่ในย่านสุขุมวิท
- มีสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน มีผู้รักษาความปลอดภัย, กล้องวงจรปิด/CCTV, สระว่ายน้ำ, พื้นที่เล่นสำหรับเด็ก, สวน, ลิฟต์, ยิม, ฟิตเนส, ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม, ตู้จดหมาย, ออฟฟิศ อำนาจศาล, ห้องซาวน่า, ห้องอบไอน้ำ, ร้านอาหาร, จอดรถในร่ม และ สนามเทนนิส
- ใกล้ BTS และ MRT

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
- เมโทรมอลล์
- วิลล่ามาร์เก็ต (สุขุมวิท 33)
- โรงเรียนอักษรานานาชาติ
- โรงเรียนสายน้ำผึ้ง
- โรงเรียนนานาชาติเซนต์สตีเฟน
- โรงเรียนนานาชาติออสเตรเลีย กรุงเทพ
- ครัวเจ๊ง้อ
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.729734,100.562711

ราคา: 22,500,000 บาท

สนใจติดต่อ: Billionbproperty 0821877537
Line: @billionbproperty

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0