ราคา 2590000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 27.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 95925.93 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 9
โครงการ เดอะ ไพรเวซี่ พระราม 9

Tanyawat Songsermpong
0819116118
2021-09-18 10:43:24.0
เลขที่ประกาศ: 368705
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายขาดทุน คอนโด เดอะไพรเวซี่ พระราม 9 เนื้อที่ 27 ตรม แต่งสวย พร้อมอยู่ คุ้มค่า ราคาโดนใจ ทำเล ใกล้แอร์พอร์ทลิงก์ ท่าอากาศยานสุวรรณภูมิ จุด
ขึ้นลงทางด่วน

+++ จุดเด่น +++
+ สภาพใหม่ ตกแต่งสวยพร้อมอยู่ ดูแลดี
+ โครงการพึ่งสร้างเสร็จ ปี 2562
+ ในซอยมีบ้านแค่ 3 หลัง เงียบ เป็นส่วนตัว
+ หลังมุม ทำเลดี มีพื้นที่รอบบ้าน สวนหน้าบ้าน ร่มรื่น
+ ของแถม แอร์ 2 เครื่อง เครื่องซักผ้าฝาหน้าพร้อมอบผ้าในตัวใหม่ ผ้าม่าน
+ ราคา 2,590,000 บาท

+++ ฟังก์ชั่นบ้าน +++
+ คอนโด ชั้น 9
+ พื้นที่ใช้สอย 27 ตรม.
+ 1 ห้องนอน
+ 1 ห้องน้ำ
+ ห้องนั่งเล่น
+ ห้องครัว
+ หน้าบ้านหัน ทิศตะวันออก

+++ ทำเล การเดินทาง +++
+ โครงการ: เดอะ ไพรเวซี่ พระราม 9 THE PRIVACY RAMA 9
+ เจ้าของโครงการโดย บริษัท พฤกษา เรียลเอสเตท จำกัด (มหาชน)
+ คอนโด High Rise 30 ชั้น 1 อาคาร 877 ยูนิต
+ ตั้งอยู่บน ถนนรามคำแหง แขวงสวนหลวง เขตสวนหลวง กทม.
+ โซน พระราม9 รามคำแหง
+ Airport Link บ้านทับช้าง, ใกล้ทางด่วน (มอเตอร์เวย-ชลบุรี, ทางด่วนศรีรัช)
+ เชื่อมโยงถนนสายสำคัญ เดินทางสะดวก
+ https://goo.gl/maps/FGxwYC1W4zF6H6iz6

+++ จุดเด่นโครงการ +++
+ มีสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน ชั้น 1 – Lobby, Shop, Co-Working Space, Basketball court&Garden
+ ชั้น 5 – Swimming Pool, Star Pool&Terrace, Pool lounge, Fitness, Steam&Sauna, Jogging Track, Garden&Terrace, Game room, Movie
room, Play Space
+ ชั้น 29 – The Sky space
+ ชั้น 30 – The Sky space, Sky lounge (Jazz bar), Privacy Lounge + รปภ.ตลอด 24 ชม. ระบบ CCTV ณ จุดเข้า-ออก