ราคา 23500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 204.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 99019.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ เซอร์เคิล ลิฟวิ่ง โปรโตไทพ์ คอนโดมิเนียม

The Circle Petchaburi
026529999
2014-12-11 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 3660
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโดสวย ทันสมัย ใกล้ BTS นานา แบบ 3 ห้องนอน 204.09ตรม Type H ดูรายละเอียดเพิ่มเติม http://www.circlecondo.com/site_map/index.htm

Unit Size: 204.09sqm
Floor20
No. of Bed Room = 3
No. of Living Room = 1
No. of Bathroom = 3
Selling Price = 20.2M THB

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายเซอร์เคิลโพรโตไทป์ คอนโดระดับไฮเอ็น บนถนนเพชรบุรีใกล้สถานี MRT เพชรบุรี และBTS นานา ขนาด46.42 ตรม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ วิวสวน ขายกันในราคาต่ำกว่าตลาด เพียง 5.2 ล้านบาท - คอนโด ขาย
เซอร์เคิล ลิฟวิ่ง โปรโตไทพ์ คอนโดมิเนียม

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 11 ประกาศ

Circle Condominium Good Price เริ่มต้นที่ 87,000 ต่อตร.ม. - คอนโด ขาย

เลขที่: 4122
2014-05-12 00:00:00.0
Add to wishlist

เซอร์เคิล ลิฟวิ่ง โปรโตไทพ์ คอนโดมิเนียม

ขนาดพื้นที่ 45.0 ตารางเมตร

wipaweeview Sira

0896693204

ขาย 3900000.00 บาท

ขายถูก คอนโดย่านอโศก 1 ห้องนอน - คอนโด ขาย

เลขที่: 4448
2013-07-17 00:00:00.0
Add to wishlist

เซอร์เคิล ลิฟวิ่ง โปรโตไทพ์ คอนโดมิเนียม

ขนาดพื้นที่ 43.0 ตารางเมตร

ลัดดา สิริสวัสดิ์

0853231110

ขายคอนโดมิเนียมในโครงการ CIRCLE - คอนโด ขาย

เลขที่: 4719
2012-02-08 00:00:00.0
Add to wishlist

เซอร์เคิล ลิฟวิ่ง โปรโตไทพ์ คอนโดมิเนียม

ขนาดพื้นที่ 88.0 ตารางเมตร

รมิดา

081-122-3393

ขาย 120000.00 บาท

ขาย circle condo 1 ห้องนอน corner room - คอนโด ขาย

เลขที่: 4974
2011-11-15 00:00:00.0
Add to wishlist

เซอร์เคิล ลิฟวิ่ง โปรโตไทพ์ คอนโดมิเนียม

ขนาดพื้นที่ 48.0 ตารางเมตร

ส้ม0873018345

0873018345

Circle Condominium for sales. Price starting at 83,000 THBper sq.m. - คอนโด ขาย

เลขที่: 5415