ราคา 3450000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 30.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 115000.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 25
โครงการ IDEO MOBI วงสว่าง อินเตอร์เชนจ์ (ไอดีโอ โมบิ วงศ์สว่าง อินเตอร์เชนจ์)

Sudatat
0614169691
2021-08-05 20:00:28.0
เลขที่ประกาศ: 362172
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด IDEO MOBI วงสว่าง อินเตอร์เชนจ์ 30 ตรม.

:: รายละเอียดห้อง ::
- พื้นที่ 30 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 25 จากทั้งหมด 30 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ ตะวันออก วิว เมือง

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: IDEO MOBI วงสว่าง อินเตอร์เชนจ์ (ไอดีโอ โมบิ วงศ์สว่าง อินเตอร์เชนจ์)

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
- MRT สถานีบางซ่อน
- ตลาดบางซ่อน
- สถานีตำรวจเตาปูน
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.819027,100.532078

ราคา: 3,450,000 บาท

สนใจติดต่อ: Sudatat 0614169691
Line:

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
IDEO MOBI วงสว่าง อินเตอร์เชนจ์ (ไอดีโอ โมบิ วงศ์สว่าง อินเตอร์เชนจ์)

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: IDEO MOBI วงสว่าง อินเตอร์เชนจ์ (ไอดีโอ โมบิ วงศ์สว่าง อินเตอร์เชนจ์)

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 21 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย คอนโด IDEO MOBI วงสว่าง อินเตอร์เชนจ์ 30 ตรม.
ขาย 3450000.00 บาท
ให้เช่า รีเจ้นท์ โฮม 12 ลาดพร้าว 41 Regent Home 12 Ladprao 41
เช่า 7000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด Knightsbridge Prime Onnut ใกล้ Habito mall , Big C , ห้าง,ตลาด หาของกินง่าย ใกล้ BTSอ่อนนุช Sukhumvit77