ราคา 3950000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 34.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 116176.47 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 8
โครงการ Ideo ท่าพระ อินเตอร์เชนจ์

ThaiHome BKK
0835935969
2021-03-23 23:08:18.0
เลขที่ประกาศ: 339404
รายละเอียดเพิ่มเติม
T0654 ขาย คอนโด Ideo ท่าพระ อินเตอร์เชนจ์ 34.5 ตรม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ใกล้ MRT ท่าพระ เพียง 100 เมตร.

รหัสทรัพย์ : T0654

:: จุดเด่น ::
ห้องเป็นสัดส่วน ส่วนตัว ครัวปิด

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 34.5 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 8 จากทั้งหมด 22 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ ตะวันออก

:: รายการเฟอร์นิเจอร์ ::
เฟอร์นิเจอร์ครบชุด ตู้+ชั้นบิลท์อิน, โต๊ะรับประทานอาหาร เตียง
โต๊ะเครื่องแป้งพร้อมเก้าอี้ , ประตู Digital Door lock

เครื่องใช้ไฟฟ้า :
แอร์ 2 เครื่อง ไมโครเวฟ ตู้เย็น ทีวี ชุดครัวบิลท์อิน เตาไฟฟ้า พร้อมเครื่องดูดควัน เครื่องทำน้ำอุ่น ม่านไฟฟ้า

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: Ideo ท่าพระ อินเตอร์เชนจ์ / Ideo ท่าพระ อินเตอร์เชนจ์
:: สถานที่ใกล้เคียง ::
สถานีรถไฟตลาดพลู 1.6 กม.
ตลาดพลู 1.7 กม.
วงเวียนใหญ่ 1.9 กม.
The Mall ท่าพระ 2 กม.
Big C อิสรภาพ 2.5 กม.
ม.ราชภัฎสมเด็จเจ้าพระยา 2.2 กม.
ม.ราชภัฎธนบุรี 2.2 กม.
ร.พ.พญาไท 3 1.5 กม.
ร.พ.กรุงธนบุรี 1 3.2 กม.
ร.พ.สมเด็จพระปิ่นเกล้า 3.7 กม.
ร.พ.สมเด็จเจ้าพระยา 3.7 กม.
ร.พ.ตากสิน 3.7 กม.

– CCTV
– ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม.

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.728824,100.475857

ราคา: 3,950,000 บาท

สนใจติดต่อ: ThaiHome BKK 0835935969
Line: thaihomebkk
ดูทางมือถือ คลิ๊กเข้า Line ได้เลย > https://line.me/ti/p/H4TACmNYLX

* บริการรับฝากขาย-จำนอง บ้าน-ที่ดิน และอสังหาริมทรัพย์ ฟรี ค่าการตลาด รับปรึกษา พร้อมยื่น