ราคา 9000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 135.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 66666.67 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ที่ดิน พุทธมณฑลสาย 3

กอล์ฟ JC
096-879-3245
2020-09-13 06:22:00.0
เลขที่ประกาศ: 298179
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย ที่ดิน 1-0-0 ไร่ ติดถนนพุทธมณฑลสาย 3 เพียง 100 เมตร แปลงสี่เหลี่ยม เหมาะทำบ้านจัดสรร หรือบ้านเพื่ออยู่อาศัย
จุดเด่น :
- ห่างจากถนนพุทธมณฑลสาย 3 เพียง 100 เมตร
- ห่างจากถนนบางแวก เพียง 450 เมตร ซึ่งเชื่อมต่อระหว่าง พุทธมณฑลสาย 2-3 และถ.กาญจนาภิเษก
- รูปที่ดิน สี่เหลี่ยม ใช้งานง่าย
- เหมาะทำหมู่บ้านทาวเฮ้าส์ หรือบ้านเพื่ออยู่อาศัย
รายละเอียดที่ดิน
- ขนาด : 1-0-0 ไร่
- หน้ากว้าง 40 เมตร
- ลึก 40 เมตร
- ถนนหน้าที่ดิน กว้างประมาณ 6 เมตร
- รูปที่ดิน สี่เหลี่ยม ใช้งานง่าย
- ผังเมืองสีแดง ก.2
- FAR : 1 OSR : 40%
ที่ตั้ง : https://goo.gl/maps/J9cwU1dUQ3QmWj5r6
บางแค กรุงเทพฯ
ราคา 9,000,000 บาท
( ตารางวาละ 22,500 บาท)
** ถนนด้านหน้า เป็นของเรา ติดภาระจำยอมให้แปลงด้านใน ประมาณ 5x40 เมตร (50 ตรว) **
สนใจติดต่อ
Tel: 096-879 3245
LINE ID: Doze
Email: Jumpolphat.c@gmail.com
รับฝากขายบ้าน คอนโด ที่ดิน และอสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด ด้วยวิธีที่แตกต่าง ขายไม่ได้ไม่คิดเงิน !!

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ที่ดิน พุทธมณฑลสาย 3

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ที่ดิน พุทธมณฑลสาย 3

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 4 ประกาศ