ราคา 12500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 150.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 83333.33 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 4
โครงการ อนัญญา บีชฟร้อนท์

กอล์ฟ JC
096-879-3245
2020-08-31 00:51:35.0
เลขที่ประกาศ: 296173
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด อนันยาบีชฟร้อนท์ พัทยา นาเกลือ 150 ตรม ชั้น 4

:: จุดเด่น ::
วิวทะเล

ขาย อนันยาบีชฟร้อนท์ คอนโดมิเนียม พัทยา นาเกลือ คอนโดพร้อมอยู่
จุดเด่น :
     - เฟอร์นิเจอร์ Build in
     - ที่จอดรถสะดวกสบาย
     - เดินทางสะดวก ใกล้ถนนสุขุมวิท ,ใกล้ทางเข้าถนนมอเตอร์เวย์
     -  ใกล้ร้านค้าสะดวกซื้อ family mart
     - ใกล้ห้าง Terminal 21, Central marina, Central Pattaya beach
- มีอ่างอาบน้ำพร้อมระบบนวดผ่อนคลายด้วยแรงดันน้ำ
- ผนังตกแต่งด้วยวอลล์เปเปอร์สวยงาม
- ระเบียงขนาดใหญ่ พร้อมวิวทะเล
สิ่งอำนวยความสะดวก :
1.สระว่ายน้ำขนาดใหญ่
2.ร้านอาหาร
3.ห้องออกกำลังกาย
4.ระบบรักษาความปลอดภัย CCTV และระบบคีย์การ์ด
5. ร้านซัก - รีด
6.Family Mart ร้านสะดวกซื้อ ห่างแค่เดิน 1 นาที
7.สวนหย่อม
8.ลิฟท์โดยสาร
รายละเอียดโครงการ
- พื้นที่ 150 ตรม.
- ชั้น 4 วิวสวย
- ราคา 12,500,000 บาท
ที่ตั้ง : https://goo.gl/maps/a8ZZBM4DiM7rVCP69
สนใจติดต่อ
Tel: 081-351-5954
LINE ID: no_tee
Email: no_tee@hotmail.com

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=,

ราคา: 12,500,000 บาท

สนใจติดต่อ: กอล์ฟ JC 096-879-3245
Line: Doze

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
อนัญญา บีชฟร้อนท์

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: อนัญญา บีชฟร้อนท์