ราคา 185000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 31.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 5967.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

ปวีณา นิติวัฒนะ
0847631104
2014-12-11 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 19895
รายละเอียดเพิ่มเติม
ทำเลดี ใกล้รถไฟฟ้าสายสีม่วง สีแดง ใกล้ทางด่วน ใกล้ศูนย์การค้า และโรงพยาบาลเกษมราษฎร์ ใกล้ตลาด น้ำไม่ท่วม ราคาถูก

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด Regent Home ประชาชื่น 16 - คอนโด ขายดาวน์
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 10 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 3950000 บาท ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland

เลขที่: 286852
2019-11-28 19:53:46.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 26.0 ตารางเมตร

Easyhomeland Easyhomeland

0819128883

ขาย 3950000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 3200000 บาท ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland

เลขที่: 283709
2019-06-22 15:08:51.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 32.0 ตารางเมตร

Easyhomeland Easyhomeland

0819128883

ขาย 3200000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 6000000 บาท ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland

เลขที่: 281747
2019-04-01 22:44:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 200.0 ตารางเมตร

Easyhomeland Easyhomeland

0819128883

ขาย 6000000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 2550000 บาท ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland

เลขที่: 281546
2019-03-25 20:54:36.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 135.0 ตารางเมตร