ราคา 10000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 105.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 95238.10 บาท/ตารางเมตร
โครงการ Wattana Heights

Charlie Praphanthongchai
0922255689
2015-06-06 13:56:08.0
เลขที่ประกาศ: 171634
รายละเอียดเพิ่มเติม
Wattana Suite Sukhumvit SoI 15 BTS Asoke/MRT Sukhumvit sIzE : 10,000,000THB Type 2Bed 2 Bath If you need an agent please dont hesitate to contact me เช่าคอนโด ซื้อคอนโด ให้เช่าคอนโด ติดต่อได้ เลยครับ sales6@akandorealestate.com Line : sales6akando Mobile Phone : 092-225-5689

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
คอนโดมิเนียมหรู ใจกลางเมือง ถนนอโศก - คอนโด ขาย
Wattana Heights

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 6 ประกาศ

ขายคอนโด Wattana Heights คอนโดใกล้ BTS อโศก ทำเลดีมาก พื้นที่ 335 ตร.ม. ชั้น 29 ขนาด 3 ห้องนอน

เลขที่: 405695
2022-07-24 17:40:06.0
Add to wishlist

Wattana Heights

ขนาดพื้นที่ 335.0 ตารางเมตร

Pim

0836461464

ขาย 30000000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ Wattana Heights 3 ห้องนอน 25,700,000 บาท

เลขที่: 286475
2019-11-11 14:46:49.0
Add to wishlist

Wattana Heights

ขนาดพื้นที่ 336.0 ตารางเมตร

Homefinder Bangkok

0957742820

ขาย 25700000.00 บาท

ขายคอนโดขนาด 335 ตารางเมตร วัฒนา ไฮทส์ (Wattana Heights) ใกล้ BTS อโศก วิวเปิดโล่ง ชั้น 17 ห้องมุม

เลขที่: 286215
2019-10-18 10:51:59.0
Add to wishlist

Wattana Heights

ขนาดพื้นที่ 336.0 ตารางเมตร

Tracy Tracy

0832249945

ขาย 24000000.00 บาท