ราคา 150000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 45.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 3333.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

กาญจนา *
0894425595
2015-02-05 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 161724
รายละเอียดเพิ่มเติม
คอนโด เอลิโอ เดลย์เล่ 2 ห้องนอน 45 ตร.ม ต้องการขายดาวน์ 150,000 บาท ถูกมากๆๆๆ เจ้าของจะย้ายไปต่างประเทศ ใกล้ รถไฟฟฟ้า BTS อุดมสุข ซ..สุขุมวิท 64
สนใจโทรมาคุยได้ ไม่ต้องเกรงใจ ราคาลดได้นิดหน่อย

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์ 150,000 บาท Elio Delray 2 ห้องนอน 45 ตร.ม. - คอนโด ขายดาวน์
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

เลขที่: 161724
2015-02-05 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 45.0 ตารางเมตร

กาญจนา *

0894425595

ขาย 150000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 150000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด Aspire RatchadaWongsawang 47 ตรม. 2 นอน 1 น้ำ 1 นั่งเล่น 1 ระเบียง 1 จอด
เช่า 16000.00 บาท
ให้เช่า Lumpini Park Riverside Rama 3 เฟอร์นิเจอร์เครื่องใช้ไฟฟ้าพร้อมอยู่ วิวแม่น้ำ ฝั่งสะพานแขวน สภาพแวดล้อมบรรยากาศน่าอยู่มากๆ
เช่า 18000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด The Tempo Ruamrudee ใกล้ BTS เพลินจิต ขนาด 35 ตารางเมตร
เช่า 22000.00 บาท
condo casa สุขุมวิท97
ขาย 15000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ Baan Sukhumvit | บ้านสุขุมวิท | Baan Sukhumvit 36 | บ้านสุขุมวิท 36 | Ban Sukhumvit | Baan Sukumvit - 26000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Orapan Vong