ราคา 5900000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 59.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 100000.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ Manhattan Chidlom | แมนฮัตตั้น ชิดลม แมนฮัตตั้น ชิดลม คอนโดมิเนียม | แมนฮัตตัน ชิดลม | Man hat tan Chidlom

BOW .
0815419694
2015-03-17 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 155761
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
โครงการ แมนฮัตตัน ชิดลม
ขนาด 59 ตร.ม.
ชั้น 8
ทิศตะวันออก
วิวเมือง
พร้อมเฟอร์นิเจอร์บางส่วน (มีเครื่องปรับอากาศ และชุดครัวให้ครบ)

**ขาย เพียง 5,900,000 บาท**

ค่าโอน: ผู้ซื้อและผู้ขายออกกันคนละครึ่งค่ะ
สนใจติดต่อ คุณโบ 081-541-9694
020
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนเพชรบุรีตัดใหม่
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
676.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
34 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
190 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Manhattan คอนโดขายพร้อมผู้เช่าถนนเพชรบุรี ใกล้สถานที่ช้อปปิ้งหลายแห่ง - คอนโด ขาย
Manhattan Chidlom | แมนฮัตตั้น ชิดลม แมนฮัตตั้น ชิดลม คอนโดมิเนียม | แมนฮัตตัน ชิดลม | Man hat tan Chidlom

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก:

จำนวนชั้น: 34

จำนวนห้อง: 190

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 4 แบบ

แบบ 1 Bedroom
58.00 sqm.
แบบ 2 Bedrooms
88.50 sqm.
แบบ 3 Bedrooms
152.00 sqm.
แบบ Penthouse (Duplex)
198.50 sqm.

แบบ 1 Bedroom

58.00
4960000.00

แบบ 2 Bedrooms

88.50
7580000.00

แบบ 3 Bedrooms

152.00
0.00

แบบ Penthouse (Duplex)

198.50
0.00

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 80 ประกาศ

ขายคอนโดหรู Manhattan Chidlom ราคา 9.2 ล้านบาท - คอนโด ขาย

เลขที่: 76490
2015-03-07 00:00:00.0
Add to wishlist