ราคา 190000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 34.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 7352.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

siri sungsuppun
0870784884
2015-02-10 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 147670
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์ Elio Delray Condo.
ตึกH ห้อง 95/1577(H15)
ขายดาวน์ราคา 250,000 บาท
ยอดเหลือโอน 2,300,000 บาท
รวมยอดทั้งหมด 2,550,000 บาท
วิวสระน้ำ สวยมพรทิศตะวันออก
แอร์ เฟอร์นิเจอร์
ด่วน ติดต่อ สิริ. 087-0784884
ถูกเห็นๆ

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขาย ดาวน์ Elio Delray condo ถูกกว่าเห็นๆ - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขาย ดาวน์ Elio Delray condo ถูกกว่าเห็นๆ - คอนโด ขาย

เลขที่: 147670
2015-02-10 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 34.0 ตารางเมตร

siri sungsuppun

0870784884

ขาย 190000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย ดาวน์ Elio Delray condo ถูกกว่าเห็นๆ - คอนโด ขาย
ขาย 190000.00 บาท
P29CR2402074 ขาย เดอะ เวอร์ติคัล อารีย์-The Vertical Aree 2 ห้องนอน 72 ตรม.
ขาย 8900000.00 บาท
NC323 NC323 ปล่อยเช่า คอนโดศุภาลัย ซิตี้รีสอร์ทรัชดาห้วยขวาง อาคาร 2 ชั้น 7 วิวสระว่ายน้ำ
เช่า 10000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด ดิ โอเลียนเดอร์ สุขุมวิท 11 ใกล้ BTS-นานา (ชั้น 9, 120 ตร.ม. 2 น 2 น้ำ), ราคา 57,000 บาท/เดือน
เช่า 57000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ Thru Thonglor - 3200000 บาท ติดต่อคุณ Mewestate Wproperty
ขาย 3200000.00 บาท
ให้เช่า ไอดีโอ วุฒากาศ (Ideo Wutthakat) ชั้น14 ขนาด 30 ตรม. ราคา 12000 บาท
เช่า 12000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ บูทีค รัชดา เฟส 1 (รัชดาภิเษก 17) | Boutique Ratchada Phase 1 - 8500 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland
เช่า 8500.00 บาท
RC1411.M ให้เช่า Siamese Surawong ใกล้MRTสามย่าน - 46ตรม ชั้น11 - 30000 บาท 1นอน