ราคา 70000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 26.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 3461.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Pairoj Waiwanijchakij
0818706465
2014-11-10 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 147662
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์คอนโดโครงการ ELO Del-Ray ห้อง Studio ขนาด 26 ตารางเมตรพร้อมอยู่ ตึก B ชั้น 6 ห้อง B11 หันหน้าหาทางเข้าโครงการ (ทิศตะวันออก)

ราคาพิเศษสำหรับคนทำงานที่ต้องการความสะดวกในการเดินทาง ทั้งออกทางด่วนและสถานี BTS อุดมสุขและปุณวิถี ภายในโครงการมีสิง่อำนาวยความสะดวกทั้งสะว่ายน้ำ, TRUE Coffee และ ห้อง Max Value

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาว์นคอนโด ELIO Del-Ray สุขุมวิท ราคา 90,000 บาท - คอนโด ขายดาวน์
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

เลขที่: 147662
2014-11-10 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 26.0 ตารางเมตร

Pairoj Waiwanijchakij

0818706465

ขาย 70000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 70000.00 บาท
ให้เช่าแล้วนะห้องตกแต่งหรูหรา Knightbridge Prime Sathorn ใกล้ BTS ช่องนนทรี
เช่า 30000.00 บาท
Condo Beatniq Sukhumvit 32 ห้องตกแต่งมาแล้วใกล้ BTS ทองหล่อ ประมาณ 250 เมตร
เช่า 50000.00 บาท
ขาย Shush Ratchathewi 1 BED 1 BATH ห้อง type loft เพดานสูง loft 12.47 ตรม
ขาย 7990000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส สุขสวัสดิ์ - พระราม2 Lumpini Place Suksawat - Rama 2 ตึก A ชั้น 15
เช่า 7500.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ Manhattan Chidlom | แมนฮัตตั้น ชิดลม แมนฮัตตั้น ชิดลม คอนโดมิเนียม | แมนฮัตตัน ชิดลม | Man hat tan Chidlom - 25000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ mymiraclehouse G.
เช่า 25000.00 บาท
พร้อมเช่าห้องนอนใหญ่ตกแต่งสวยพร้อมเข้าอยู่ คอนโด The lofts ekkamai ราคาต่ำกว่าตลาดมากๆ
เช่า 25000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ Manhattan Chidlom | แมนฮัตตั้น ชิดลม แมนฮัตตั้น ชิดลม คอนโดมิเนียม | แมนฮัตตัน ชิดลม | Man hat tan Chidlom - 60000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ kittima boothong
เช่า 60000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด ติดBTSบางบัว ตรงข้าม ม.ศรีปทุม Ciela ศรีปทุม 27 ตรม. ห้องใหม่ เฟอร์นิเจอร์บิ้วอิน
เช่า 12500.00 บาท
ให้เช่าคอนโดรีเจ้นท์โฮม18 แจ้งวัฒนะ-หลักสี่