ราคา 2850000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 81.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 35185.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ราชปรารภการ์เด้น

pannee
0814592898
2014-12-09 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 119177
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายราชปรารภการ์เด้นคอนโดมิเนียม พื้นที่ 80.9 ตรม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องนั่่งเล่น มีสิทธิ์ที่จอดรถ 2 คัน
ขายราคา 2.85 ล้านบาท (ค่าใช้จ่ายการโอนคนละครึ่ง) อยู่ชั้น 7 จากอาคาร 9 ชั้น

ตั้งอยู่สามเหลี่ยมดินแดง ในซอยอรรณพนฤมิตร สามเสนใน พญาไท กทม. เข้าจากปากซอย 700 เมตร (ปากซอยเป็นคอนโด The Capital Ratchaprarop-Vibha ของ KPN group อยู่ระหว่างก่อสร้าง) อยู่สุดซอย เงียบสงบ และด้านข้างคอนโดตั้งอยู่ติดกับวิทยาลัยการจัดการ
ม.มหิดล ถนนวิภาวดีรังสิต สามารถเดินออก ถ.วิภาวดีรังสิต ผ่านม.มหิดลได้ ใกล้กับรถไฟฟ้า BTS สนามเป้า และ อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ

ทั้งนี้การเดินทางโดยรถยนต์ สามารถเข้าคอนโดได้ ทั้งซอย อรรณพนฤมิตร และซอยรวมมิตร (ปากซอยเป็นบริษัทประกันภัยไทยวิวัฒน์)

พร้อมอยู่ มีเตียง ที่นอน ตู้เสื้อผ้า ชุดโซฟา โต๊ะกินข้าว แอร์ 3 ตัว โทรศัพท์ทรู Home Tv ค่าส่วนกลาง 15 บาทต่อ ตรม.
เข้าออกด้วย key card มี รปภ.24 ชม.
สนใจติดต่อ pannee_2000@yahoo.com หรือ โทร.081-459-2898

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด ราชปรารภการ์เด้น ดินแดง บรรยากาศสงบ กลางใจเมือง เดินทางสะดวก ใกล้อนุเสาวรีย์ชัย - คอนโด ขาย
ราชปรารภการ์เด้น

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 6 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ ราชปรารภการ์เด้น - 1500000 บาท ติดต่อคุณ พีรพงศ์ ( พงศ์)