ราคา 5500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 47.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 117021.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ CENTRIC SCENE อารีย์2

คุณเมย์ Century21 My Dream Home
0848297000
2014-11-14 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 114666
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายด่วนคอนโด CENTRIC SCENE Ari2 พื้นที่ขนาด 46.75 ตรม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก
ตกแต่งด้วยเฟอร์นิเจอร์ครบครัน

คอนโด ใจกลางอารีย์ เพียง 300 ม. จาก BTS สถานี อารีย์
ราคาขาย 5,500,000 บาท

สอบถามเพิ่มเติม
ติดต่อ คุณทวี ทองสานวัฒนา
โทร. 083-656-6362

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
02-CC-56016 Centric Scene Ari 2 for Sale & Rent - คอนโด ขาย
CENTRIC SCENE อารีย์2

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 16 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ CENTRIC SCENE อารีย์2 - 13900000 บาท ติดต่อคุณ Tavee Tavee

เลขที่: 190213
2017-03-08 01:03:43.0
Add to wishlist

CENTRIC SCENE อารีย์2

ขนาดพื้นที่ 123.0 ตารางเมตร

Tavee Tavee

0935615987

ขาย 13900000.00 บาท

Centric Scene Ari 2 for Sale 02-CC-56019 - คอนโด ขาย

เลขที่: 80854
2015-03-24 00:00:00.0
Add to wishlist

CENTRIC SCENE อารีย์2

ขนาดพื้นที่ 46.0 ตารางเมตร

Century 21 Property Link

0847609955

ขาย 5500000.00 บาท

11-CC-57386 Centric Scene Ari 2 - คอนโด ขาย

เลขที่: 142940
2015-03-24 00:00:00.0
Add to wishlist

CENTRIC SCENE อารีย์2

ขนาดพื้นที่ 88.0 ตารางเมตร

Looksorn (ลูกศร)

084-760-7778

ขาย 8360000.00 บาท

02-CC-58148 Centric Sence Ari 2 - คอนโด ขาย