ราคา 2300000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 31.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 14516.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ Bangkok Horizon ราชพฤกษ์

คุณปุ๊ ***
0819055941
2014-09-29 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 108694
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์คอนโด Bangkok Horizon ชัน 14
ราคา 450,000 บาท
ติดต่อ 081-9055941
รายละเอียดโครงการ : http://www.bangkokhorizon.com/p48/#

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ฺBangkok Horizon ชั้น 14 - คอนโด ขายดาวน์
Bangkok Horizon ราชพฤกษ์

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ฺBangkok Horizon ชั้น 14 - คอนโด ขายดาวน์

เลขที่: 108694
2014-09-29 00:00:00.0
Add to wishlist

Bangkok Horizon ราชพฤกษ์

ขนาดพื้นที่ 31.0 ตารางเมตร

คุณปุ๊ ***

0819055941

ขาย 2300000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ฺBangkok Horizon ชั้น 14 - คอนโด ขายดาวน์
ขาย 2300000.00 บาท
ขาย-เช่าคอนโด Life Sukhumvit 48 ห้องสวยSize 30.33 SQ.M วิวสวย
ขาย 4000000.00 บาท
ขายด่วนคอนโดสเตททาวเวอร์ (อาร์ซีเค) state tower condo สีลม ชั้น42 ถูกที่สุดในตึก - คอนโด ขาย
ขาย 3100000.00 บาท
Noble House Phayathai ค่าเช่า 16000 บาท ห้องรีโนเวทใหม่ ได้ขนาดห้องกว้าง
เช่า 16000.00 บาท
ขายห้องใหม่ ราคาดีพิเศษ คอนโด Landmark@MRTA Station ห้อง loft ขนาด 37 ตร.ม.
ขาย 3850000.00 บาท
A22-015 ขาย คอนโด LUMPINI PARK รัตนาธิเบศร์-งามวงศ์วาน 26 ตรม. ติดรถไฟฟ้า MRT สถานีบางกระสอ (สายสีม่วง) ห้องใหญ่
ขาย 1850000.00 บาท
GCCS#818 ขายคอนโดมิเนียม วิวสระว่ายน้ำ เมืองเชียงใหม่
ขาย 1590000.00 บาท
ขายดาวน์ คอนโด Aspire สาทร - ตากสิน - คอนโด ขาย
ขาย 500000.00 บาท
เช่า คอนโด One9Five Asoke - Rama 9 ห้องตกแต่งมาสวยงามแล้ว หาของกินง่าย สะดวกสบาย