HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายด่วนโครงการ AP RHYTHM Phahon-Ari อยู่ตรงข้ามธนาคารออมสิน บนถนนพหลโยธินขนาดห้อง 45.2 ตารางเมตร (1 ห้องนอน 1 ห้องรับแขก ) ชั้นที่ 18 ห้อง B8 หันหน้าไปทางทิศใต้ หาวิวเมือง เฟอร์นิเจอร์ครบถ้วน โครงการจะแล้วเสร็จพร้อมโอนในเดือนธันวาคม 2556 โดยขณะนี้ได้จ่ายค่าจองไปแล้ว 50,000 บาท และค่าเงินดาวน์ทั้งหมดแล้วจำนวน 301,200 บาท รวมจ่ายไปแล้วทั้งสิน 351,200 บาท ต้องการขายเงินดาวน์รวม 501,200 บาท (เงินดาวน์+เงินจอง+ส่วนเพิ่ม 150,000 บาท) และ ณ วันโอนต้องจ่ายอีกจำนวน 3,428,800 บาท รวมห้องนี้ผู้ชื้อจะต้องซื้อในราคาทั้งสิ้น 3,930,000 บาท เฉลี่ยตารางเมตรละ 86,947 บาท ถูกกว่าห้องอื่นในโครงการค่ะตรวจสอบได้
ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายคอนโด AP RHYTHM Phahon-Ari ขนาด 45.2 ตารางเมตร ราคา 3.93 ลบ.

เลขที่: 20724
2013-06-19 16:12:00.0
Add to wishlist

ไม่ระบุ

ขนาดพื้นที่ 45.0 ตารางเมตร

สุภัทรา กฤตยาบาล

0891232511

ขาย 3930000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายดาวน์
ขาย 6000000.00 บาท
Siamese 39 - คอนโด ขาย
ขาย 7700000.00 บาท
For sale:: คอนโด เลอ รัฟฟิเน่ สุขุมวิท 24 : 2 unite Le Raffine Sukhumvit 24
ขาย 40990000.00 บาท
P ขาย คอนโด ลิปป์ ลาดพร้าว 20, 26.35 ตรม. 1 นอน ชั้น 4 ทิศ ตะวันออก ห้องสวย สภาพดีมาก
ขาย 1950000.00 บาท
ขายดาวน์
ขาย 50000.00 บาท
CONDO for RENT :The Loft Condo Yenakart, 2 bedrooms, fully furnished, ready to move in only ฿35,000/mth
เช่า 35000.00 บาท
ขาย คอนโด ขายพร้อมผู้เช่า 2.79 ลบ ลงทุนได้เลย Serio สุขุมวิท 50 30 ตรม. ใกล้ทางด่วน ใกล้ BTS อ่อนนุช
ขาย 2790000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ eight thonglor | eight thonglor residence | เอท ทองหล่อ เรสซิเดนส์ซ | EIGHT THONGLOR RESIDENCES JURISTIC PERSON - 21400000 บาท ติดต่อคุณ Sukrit
ขาย 21400000.00 บาท
ST12402 - The Lumpini 24 - 54 sqm - BTS Phromphong - EmQuartier - Emporium - Emsphere - Samitivej Sukhumvit Hospital
เช่า 52000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด ซี สไตล์ C Style Condo 28 ตร.ม. ชั้น 7 ซ.20 มิถุนา ใกล้ MRT สุทธิสารและห้วยขวาง
เช่า 9000.00 บาท