HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
  • เนื้อที่ : 33.59 ตารางเมตร
  • ห้องนอน : 1
  • ห้องน้ำ : 1

Than Living Condominium Quotation Unit: 409 Tower(B) Bedroom 1B-1 Area:33.59 Price per sq.m: 81,415.61 Total Unit Price 2,734,750.50฿

ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ห้องชุดคอนโดมิเนียม

เลขที่: 154088
2014-11-19 09:33:00.0
Add to wishlist

ไม่ระบุ

ขนาดพื้นที่ 34.0 ตารางเมตร

0818448461

ขาย 250000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ให้เช่า Park 24 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ขาย 12000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ เอสวี ซิตี้ พระราม 3 | SV City, Rama 3 - 15000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ ภัทรีดา ดา
เช่า 15000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดพร้อมอยู่ มาย คอนโด ลาดพร้าว 27 (My Condo Ladprao 27) ชั้น 3 ห้องสตูดิโอ 26 ตร.ม. และ 1 จอดรถ, ราคา 9,500 บาท
เช่า 9500.00 บาท
ให้เช่าคอนโด Zenith Place Condo For Rent Near BTS Phrakhnong around 600m 1bedroom 36 sqm Price 14,000 bath
เช่า 14000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด Aspire Rama 4 ใกล้ BTS พระโขนง เฟอร์นิเจอร์ครบเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ
เช่า 15000.00 บาท
คอนโดให้เช่า
ขาย 8500.00 บาท
ขาย คอนโด บ้านสุขุมวิท36 ห้อง Penthouse 474.38 ตรม. 4นอน 4น้ำ ซอยนภาศัพท์แยก 5 สุขุมวิท 36 ใกล้ BTS ทองหล่อ
เช่า 36000000.00 บาท
clear