HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
  • เนื้อที่ : 72 ตารางเมตร
  • ห้องนอน : 2
  • ห้องน้ำ : 2

คอนโดมิเนียมใหม่ล่าสุดสไตล์โมเดิร์น จาก Aesthetic collection สร้างเสร็จพร้อมอยู่ … ให้สัมผัสชีวิตอบอุ่นพร้อมความเป็นส่วนตัวใจกลางเมือง แนวคิดการออกแบบสถาปัตยกรรมได้รับแรงบันดาลใจ จากธรรมชาติที่รายล้อมโดยรอบโครงการ โดยหยิบยืมความอบอุ่นเชิงความหมายและรูปลักษณ์ของ “รังนก” ซึ่งเปรียบเสมือนบ้านพักอันอบอุ่นของครอบครัว และถูกนำมากลั่นกรอง เป็นสถาปัตยกรรมแบบทันสมัย สะท้อนความเป็นธรรมชาติ ให้กับอาคารของโครงการ VIA 31 ในรูปแบบของแผงระแนงแนวตั้ง บนตัวอาคารที่มีเส้นสายแลดูอบอุ่น ในโทนสีน้ำตาล-เหลือง พร้อมให้คุณได้สัมผัสถึงความสุขในการอยู่อาศัย ท่ามกลางบรรยากาศเงียบสงบแบบส่วนตัวในย่านใจกลางเมือง

ราคาขาย : 13ล้านบาท (180,555.6 บาท ต่อ ตรม.)

ขนาด : 72 ตรม.

2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

Ref#: LFS-TH172860387

โทร : 0-2254-6755-7

มือถือ : 08-6706-4523 Nikki (Thai-English)

ข้อมูลเพิ่มเติม : http://ow.ly/CtKt4

ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

Via 31 คอนโด 2 ห้องนอน 13 ล้านบาท

เลขที่: 145178
2014-11-25 09:11:00.0
Add to wishlist

ไม่ระบุ

ขนาดพื้นที่ 72.0 ตารางเมตร

LFS Property

022546755

ขาย 13000000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ให้เช่า คอนโด วัน ลาดพร้าว 15 Condo One Ladprao 15 - ใกล้ MRT ลาดพร้าว เซ็นทรัลลาดพร้าว
เช่า 11000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ U-Delight Huaykwang - 2600000 บาท ติดต่อคุณ Napatsorn Amorncheewasillapakul
ขาย 2600000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ The Bright Condo, Sukhumvit 24 - 130000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ mymiraclehouse
เช่า 130000.00 บาท
[ราคานี้หาไม่ได้แล้ว] Condo Thonglhor20 (to Ekkamai) 2 bedrooms 76000 baht per sqm!! บ้านจันทร์ คอนโดมิเนียม Baan Chan Condominium
ขาย 11950000.00 บาท
ว่างให้เช่า 1 BED ห้องตกแต่งมินิมอล คอนโดสุดฮิต Rhythm Ratchada ใกล้ MRT รัชดาภิเษก
เช่า 15000.00 บาท
AD64-890 The Parkland Grand Taksin แบบ 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ 35 ตร.ม ชั้น 15 เช่า 11,000 บาท
เช่า 11000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ เดอะรีเซิร์ฟ (The Reserve) - 48000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland
เช่า 48000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ Belle Condo Rama 9 - 50000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Napatsorn Amorncheewasillapakul
เช่า 50000.00 บาท
ให้เช่า เฮ้าส์ 23 รัชดา-ลาดพร้าว 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ราคา 15000 บาท MRT ลาดพร้าว