HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
  • เนื้อที่ : 94 ตารางเมตร
  • ห้องนอน : 2
  • ห้องน้ำ : 2

Belle Park Resident เป็นคอนโด High rise ที่สร้างเสร็จในปี 2552/2553 ตั้งอยู่ใกล้สถานที่สำคัญหลายแห่ง เช่น ร้านสตาร์บัค, วิลล่า ซูเปอร์มาเก็ต, เซ็นทรัลพระราม 3, เซเว่น อีเลฟเว่น และอีกมากมาย ใช้เวลาประมาณ 5-10 นาทีเท่านั้น เพื่่อไปถึงสาทร/สีลม

ราคาขาย: 6.7 ล่านบาท (71,276.60 บาทต่อ ตรม.)

ขนาด: 94 ตรม.

2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

Ref#: LFS-TH532640537

โทร : 0-2254-6755

มือถือ : 09-4241-9660 เพชร

ข้อมูลเพิ่มเติม : http://ow.ly/BAiWY

ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

Belle Park 2 ห้องนอน 6.7 ล้านบาท

เลขที่: 137406
2014-10-27 09:26:00.0
Add to wishlist

ไม่ระบุ

ขนาดพื้นที่ 94.0 ตารางเมตร

LFS Property

022546755

ขาย 6700000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ให้เช่า ฮอลล์มาร์ค งามวงศ์วาน (Hallmark Ngamwongwan) 2นอนพร้อมอยู่
เช่า 13000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ Casa Condo Asoke-Dindaeng | Casa Condo อโศก-ดินแดง | คาซ่า คอนโด อโศก-ดินแดง - 12000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Nutrada Tipsombat
เช่า 11000.00 บาท
ขาย คอนโด สราญใจ แมนชั่น Saranjai Mansion, 1นอน, สุขุมวิท 6, ใกล้ BTS นานา (ID 883326) - คอนโด ขาย
ขาย 4000000.00 บาท
ขายดาวน์ คอนโด The Base Park West Sukhumvit 77 ห้อง 25 ตร.ม. ชั้น 12-31 มี 6 ห้อง ราคา 58,000-112,000 บาท (ราคา 72,044 - 78,644 บาทต่อตร.ม.)
ขาย 35000.00 บาท
รหัส NOEY 0310ขาย IDEO LADPRAO 17 ห้องขนาด 73ตรม. แบบ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ชั้น 7
ขาย 7200000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดพร้อมอยู่ มาย คอนโด ลาดพร้าว 27 (My Condo Ladprao 27) ชั้น 3 ห้องสตูดิโอ 26 ตร.ม. และ 1 จอดรถ, ราคา 9,500 บาท
เช่า 9500.00 บาท
ขายคอนโดเดอะสแควร์ บางใหญ่พร้อมผู้เช่าฟรีค่าโอนหันหน้าทางถนนไม่มีตึกบัง
ขาย 1300000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ Mestyle Sukhumvit-Bangna - 10000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Bangna Rental
เช่า 10000.00 บาท
0540ให้เช่า ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท บางนา dcondo Campus Resort Bangna ตึก C ชั้น 2
เช่า 8000.00 บาท
B61-1395 ให้เช่าคอนโด เดอะ ลิงค์ แอดว๊านซ์ สุขุมวิท 50 THE LINK ADVANCE SUKHUMVIT 50 ทิศออกเฉียงใต้
เช่า 11000.00 บาท
clear