HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
  • เนื้อที่ : 26 ตารางวา
  • ห้องนอน : 1
  • ห้องน้ำ : 1

ขายห้อง 17 ชั้น 22 (A-2217) ขนาด 26 ตร.วา ราคาห้อง 1,270,000 บาท
ตอนนี้ผ่อนไปแล้ว 16 งวด (3,300 × 16 = 52,800 บาท) + ค่าจอง (3,300 บาท) + งวด17 (55,000 บาท) รวมทั้งหมด 111,100 บาท เจ้าของขอส่วนต่าง 50,000 บาท เป็นราคาขายดาวน์พร้อมเปลี่ยนชื่อเท่ากับ 161,100 บาท

ปล.1 ห้องอยู่ใกล้ลิฟ ไม่ติดห้องขยะ ไม่ติดบันไดหนีไฟ วิวเมืองฝั่งดาวคะนอง ไม่มีตึกสูงบดบัง ตัวคอนโดมีสระว่ายน้ำ ฟิตเนส ที่จอดรถ และ 7-11

ปล.2 ยอดกู้ที่ผู้ซื้อต้องเอาเข้าแบงค์อีก 1,158,900 บาท แต่มีส่วนลดให้อีก 12,000 บาท เหลือยอดกู้ทั้งหมด 1,146,900 บาท

ปล.3 คอนโดตอนนี้สร้างถึงชั้น 16 คาดว่าจะแล้วเสร็จเดือน ก.พ. 58

ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายดาวน์ คอนโดลุมพินี สุขสวัสดิ์-พระราม2

เลขที่: 127683
2014-10-21 10:13:00.0
Add to wishlist

ไม่ระบุ

ขนาดพื้นที่ 26.0 ตารางเมตร

lolayman88

0809108684

ขาย 170000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
6410-441 ขาย คอนโด ลาดพร้าว เซนทรัลลาดพร้าว MRTลาดพร้าว My Condo Ladprao 27 1ห้องนอน
ขาย 1980000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด Life Sukhumvit 48 2 ห้อง 1 ห้องน้ำ ขนาด 47 ตรม ชั้น 5 (ห้อง 15/29) ตึก N
เช่า 29000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ Life Ladprao 18 - 16000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Napatsorn Amorncheewasillapakul
เช่า 16000.00 บาท
ขาย ideo ladprao5 ขนาด 57 ตรม 2 ห้องนอน ราคา 5.15 ล้านบาท
ขาย 5150000.00 บาท
ให้เช่าห้อง Penthouse คอนโด บ้านสุขุมวิท36 ขนาด 474 ตรม. 4นอน 4น้ำ 1ห้องทำงาน เฟอร์นิเจอร์ครบชุด พร้อมอยู่ ใกล้ BTSทองหล่อ
เช่า 170000.00 บาท
ปล่อยเช่า คอนโด Baan Siri 24 2 BEDห้องตกแต่งพร้อมอยู่ ชั้นสูง วิวสวยกว้างไกล
เช่า 62000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ เดอะ รูม บีทีเอส วงเวียนใหญ่ | the room bts wongwian yai |The room Sathon-Taksin | เดอะ รูม สาทร บีทีเอส วงเวียนใหญ่ - 16500000 บาท ติดต่อคุณ Sorravie Bim
ขาย 16500000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด hive taksin bts วงเวียนใหญ่ ห่างสถานีเพียง100 เมตร
เช่า 18000.00 บาท
New renovated Condo for RENT , 2 Bedroom 118 Sq.M. in Ekkamai area ONLY 40,000 THB
เช่า 40000.00 บาท
ขาย HQ by Sansiri ทองหล่อ สุขุมวิท 43 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 10 ล้าน ทั้งหมด