HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
  • เนื้อที่ : 33 ตารางเมตร
  • ห้องนอน : 1
  • ห้องน้ำ : 1

ขายห้องชุดเคหะสายไหม เพิ่มสิน24/1
พื้นที่ใช้สอย 33 ตารางเมตร มี 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ
1ห้องรับแขก 1ห้องครัว ที่จอดรถ3คัน อยู่ชั้น5
แถมเครื่องปรับอากาศ1เครื่อง และ เครื่องกรองน้ำ
อยู่ใกล้แหล่งชุมชน การคมนาคมสะดวกสบาย
สาธารณูปโภคครบครัน
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ คุณกร 083 – 826 -6325

ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายห้องชุดเคหะสายไหม เพิ่มสิน24

เลขที่: 120984
2014-11-25 10:06:00.0
Add to wishlist

ไม่ระบุ

ขนาดพื้นที่ 33.0 ตารางเมตร

029983886, 029981977, 0838266325

ขาย 600000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
sell Life Sukhumvit 67 with tenant 2 bed good investment
เช่า 6900000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ Noble Ploenchit | โนเบิล เพลินจิต - 13300000 บาท ติดต่อคุณ Sumate Aramkul
ขาย 13300000.00 บาท
ขาย ห้องขนาดใหญ่ 60 ตร.ม. ตกแต่งสวยพร้อมเข้าอยู่ ราคาจับต้องได้ Blocs 77 ใกล้ BTS อ่อนนุช
ขาย 6300000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ Saladaeng Residences | ศาลาแดง เรสซิเด้นซ์ - 100000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Anon Chiangkure
เช่า 100000.00 บาท
For Rent ให้เช่า The Room Sukhumvit 64 1 bed 1 bath 43.96 sqm. ใกล้ BTS Punnawithi
เช่า 15000.00 บาท
(เช่า) FOR RENT PATHUMWAN PLACE CONDO / 1 bed / 48 Sqm.**17,000** CLOSE BTS NATIONAL STADIUM
เช่า 17000.00 บาท
Luxury 3 bedroom unit for rent in walking distance to BTS Thonglor
เช่า 75000.00 บาท
ว่างให้เช่า ห้องตกแต่งสวยพร้อมเข้าอยู่ คอนโด Nara 9 ทำเลย่านใจกลางธุรกิจบนถนนสาทร
เช่า 20000.00 บาท
ขาย คอนโด คอนโดมิเนียม ดิ เอส แอท สิงห์ คอมเพล็กซ์ 35.79 ตรม.
ขาย 10190000.00 บาท
clear