HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
0

ขายใบจอง Supalai Veranda ค่ะ

ขาย 10,000 บาท (ไม่บวกเพิ่ม) นะคะ

ตึก West Wing (ฝั่งใกล้รถไฟฟ้ามากสุด)
ชั้น 7 ห้องทิศเหนือ (วิวสวน)
ห้อง Studio (Veranda Suite)
พื้นที่ 31.50 ตร.ม.
ตำแหน่ง W-VS0707
รวมเฟอร์นิเจอร์ครบชุด

ราคาสุทธิ 1,844,000 บาท (= ราคาหน้าสัญญา 1,924,000 บาท หัก ส่วนลดพิเศษ ณ วันโอน 80,000 บาท)

คิดเป็น........ 58,540 บาท ต่อ ตร.ม. (= 1,844,000 / 31.50)

จอง............ 10,000 บาท
เปลี่ยนชื่อ..... 50,000 บาท (เป็นส่วนหนึ่งของราคาหน้าสัญญา)
ทำสัญญา..... 59,000 บาท
ดาวน์........ 230,100 บาท (= 39 งวด งวดละ 5,900 บาท)
โอนสุทธิ.. 1,494,900 บาท (= โอน 1,624,900 บาท หัก ส่วนลดพิเศษ 80,000 บาท หัก เปลี่ยนชื่อ 50,000 บาท)

[1,844,000 = 10,000 + 50,000 + 59,000 + 230,100 + 1,494,900]

ของแถม
-วอลเปเปอร์
-แอร์
-เฟอร์นิเจอร์ครัว
-ฉากกั้นอาบน้ำกระจกนิรภัย
-เครื่องทำน้ำอุ่น

สนใจติดต่อ 081 059 9509 นะคะ
ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายใบจอง ศุภาลัย เวอเรนด้า ( Supalai Veranda ) ค่ะ

เลขที่: 71793
2013-12-12 09:02:23.0
Add to wishlist

ไม่ระบุ

ขนาดพื้นที่ 32.0 ตารางเมตร

P

0810599509

ขาย 10000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ให้เช่าคอนโดโครงการ i condo เพชรเกษม 39 - 7500 ต่อเดือน ติดต่อคุณ siamasset siamasset
เช่า 7500.00 บาท
ให้เช่าคอนโด I House Laguna Garden rca.พระราม9 ครบด้วยเฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้า
เช่า 7500.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ Supalai Prima Riva | ศุภาลัย พรีมา ริว่า - 5250000 บาท ติดต่อคุณ ภัทรีดา ดา
ขาย 5250000.00 บาท
For rent Sathorn Garden (2 bedroom(s) 2 bathroom(s) )
เช่า 50000.00 บาท
ขาย The Line Sukhumvit 71 ห้องตกแต่งครบพร้อมเข้าอยู่ ขายราคาดีมาก
ขาย 4600000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ Thonglor tower - 30000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Nat Brillion
เช่า 30000.00 บาท
ขายห้องตกแต่งสวย 1 BED 1 BATH คอนโด Rhythm Sukhumvit 44-1 ติด BTS พระโขนง
ขาย 5250000.00 บาท
ชาย Condo DENIM JATUJAห้องใหม่มาพร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบ วิวสระว่ายน้ำ