HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
0

ดูเพิ่มเติม
รหัส : 052263
ราคาปกติ : 4,900,000.00
รายละเอียดย่อ :
ชั้น9 ตกแต่งทันสมัย พื้นไม้ ให้อารมณ์แตกต่างจากคอนโดทั่วไป
รายละเอียดทั้งหมด :
ประเภท : ห้องชุด
ความสูง : ชั้น9
โครงการ : ธนาทาวเวอร์ ปิ่นเกล้า
ที่ตั้ง :
ซอยจรัญสนิทวงศ์ ระหว่างซอย 40-42 ใกล้แยกจรัญ ปิ่นเกล้า บางพลัด กทม.
พื้นที่ใช้สอย : 85.85 ตร.ม.
จำนวนห้อง : 2ห้องนอน, 2ห้องน้ำ, 1ห้องรับแขก, 1ห้องครัว
ตกแต่ง : บิวท์อินสีขาว พื้นไม้ แอร์ครบทุกห้อง
ทิศหน้าทรัพย์ : ใต้
ปีที่สร้าง : 2536
ทำเล : ปิ่นเกล้า, จรัญสนิทวงศ์
ขายคอนโดรถไฟฟ้า บางยี่ขัน สายสีน้ำเงิน สภาพใหม่ ตกแต่งภายในด้วยพื้นไม้ เฟอร์นิเจอร์บิวท์อินสีขาว ให้อารมณ์ทันสมัย หลังพาต้าปิ่นเกล้า ใกล้ถนนใหญ่ เดินเข้าออกได้ พื้นที่มากถึง 85.85ตร.ม. ด้วย 2ห้องนอน, 2ห้องน้ำ, 1ห้องรับแขก ถูก เพียง 57,000/ตร.ม. พิเศษที่คุณจะหาไม่ได้ในโครงการใหม่ทั่วไป

ทำเลศักยภาพ ติดสถานีรถไฟฟ้าบางยี่ขัน, แวดล้อมด้วยห้างสรรพสินค้ามากมาย, ติดทางยกระดับบรมราชชนนี
บริหารงานโดยนิติบุคคลมืออาชีพ ความปลอดภัยสูง
ตกแต่งด้วยเฟอร์นิเจอร์ไม้แท้ บิวท์อินทั้งหลัง ราคาร่วมล้านบาท
ออกแบบสไตล์ยุโรปด้วยสถาปนิกมืออาชีพ
วัสดุห้องน้ำและผนัง ใช้ผลิตภัณฑ์ที่ดีทั้ง Kohler และ American Standard วัสดุใช้หินอ่อนแท้ทั้งห้อง
อากาศถ่ายเทสะดวก วิวสวน และสระว่ายน้ำ+เครื่องปรับอากาศครบทุกห้อง พร้อมเข้าอยู่
ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

คอนโดรถไฟฟ้า ถนนจรัญสนิทวงศ์ ปิ่นเกล้าและแยกบางพลัด ธนาทาวเวอร์

เลขที่: 44577
2013-11-07 09:44:00.0
Add to wishlist

ไม่ระบุ

ขนาดพื้นที่ 86.0 ตารางเมตร

วรินทร์ภัค นิมิตบุญฤทธิ์ (นุ้ย)

086-6497955 ,081-7510102, 02-8402224

ขาย 4900000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ให้เช่าคอนโดโครงการ Mestyle Sukhumvit-Bangna - 25000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Bangna Rental
เช่า 25000.00 บาท
For Rent Siamese surawong ไซมิส สุรวงศ์ มีสวนด้านหน้าและหลัง ที่ชั้น 14
เช่า 25000.00 บาท
ขายด่วน
ขาย 3300000.00 บาท
เช่า IDEO SATHORN TAKSIN - RENT IDEO SATHORN TAKSIN 24 ตรม ชั้น 18
เช่า 12000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ Aspire Sathorn-Thapra - 10500 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland
เช่า 10500.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ เดอะ นิช ซิตี้ ลาดพร้าว 130 | The Niche Citi Ladprao 130 - 1550000 บาท ติดต่อคุณ Kanchutchaya Sukjainitinun
ขาย 1550000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ Life Ratchadapisek - 16900 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Napatsorn Amorncheewasillapakul
เช่า 16900.00 บาท
ให้เช่าคอนโด Park 24 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ เฟอร์นิเจอร์ครบตามรูป
เช่า 25000.00 บาท
SRIWARA CONDOMINIUM FOR SALE IN RATCHAPISEK-BANGKOK/ THAILAND CULTURAL CENTER MRT. - คอนโด ขาย
ขาย 6950000.00 บาท
Condo The Room Sukhumvit 79 - 2 Bed Bl.C, Fl.5, Area 58 sq.m. Rent 25,000 Baht/Month Fully Furnished - คอนโด ขาย
ขาย 4640000.00 บาท
clear