HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
0

ดูเพิ่มเติม
ต้องการขายด่วน ห้องแยกเป็นสัดส่วน ห้องนอน,ห้องน้ำ, ห้องรับแขก,ห้องครัว
-ขายพร้อมเฟอร์ครบ สวย มีระเบียง พร้อมแอร์ 2 เครื่อง
-เครื่องใช้ไฟฟ้า อาทิ เครื่องทำน้้ำอุ่น, เครื่องซักผ้า, เครื่องกรองน้ำ
- ค่าใช้จ่ายในการโอน ภาษี ผู้ขายรับผิดชอบทั้งหมด
- เดินทางสะดวก ใกล้เดอะมอลล์บางกะปิ ตะวันนา โลตัสบางกะปิ โรงพยาบาลเวชธานี มีระบบรักษาความปลอดภัย
- บริการจัดการกู้ให้ พร้อมให้คำปรึกษา
ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

คอนโดลุมพินี ลาดพร้าว 111 พร้อมเฟอร์

เลขที่: 43405
2014-01-17 08:33:00.0
Add to wishlist

ไม่ระบุ

ขนาดพื้นที่ 47.0 ตารางเมตร

โกศล

0863162792, 029399990

ขาย 1430000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
เช่าแล้ว หมดสัญญา กย.54 ค่ะ Suk63 Ekamai4 Beverly Hill Mansion rent 25,000/m 1br 57sqm from Owner - คอนโด ขาย
ขาย 3800000.00 บาท
คอนโด มายรีสอร์ท บางกอก แต่งหรู วิวสวย พร้อมอยู่ ใกล้มหาลัยประสานมิตรMRTอโศก
ขาย 6490000.00 บาท
B64090209 ขายด่วน ห้องแต่งสวย คุ้มมาก ห้องใหญ่ พร้อมอยู่ Ratchada City 18 เพียง1.69 ล้านบาท
ขาย 1690000.00 บาท
P ให้เช่า คอนโด Aspire พระราม9, 38 ตรม. 1 นอน ชั้น 23 แต่ค่าเช่าถูกมาก
เช่า 16500.00 บาท
ขายคอนโด
ขาย 750000.00 บาท
ขายคอนโด
ขาย 270000.00 บาท
ให้เช่า พลัม คอนโด นวมินทร์ PLUM CONDO NAWAMIN
เช่า 6500.00 บาท
ขายคอนโด
ขาย 220000.00 บาท
ขายคอนโด
ขาย 1850000.00 บาท
รหัส YR326 ให้เช่า ห้องใหญ่กลางรัชดา เข้าออกหลายทาง คอนโด Ratchada City 18 Condo สตูดิโอ
เช่า 7500.00 บาท
clear