ราคา 19500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 113.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 172566.37 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
โครงการ The Legend ศาลาแดง

Jcotproperty
0630964452
2023-09-07 23:13:54.0
เลขที่ประกาศ: 455646
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด 2นอน19.5ล The Legend ศาลาแดง 113 ตรม. พร้อมขาย

JCS798
Line: Property4you

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 113 ตรม.
- ชนิด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
- อาคาร 1
- ชั้นที่ 2 จากทั้งหมด 14 ชั้น

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: The Legend ศาลาแดง / The Legend Saladaeng
ที่ตั้ง 77 Soi Saladaeng แขวงสีลม เขตบางรัก จังหวัดกรุงเทพมหานคร

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
• เซ็นทรัล สีลมคอมเพล็กซ์
• MRT สีลม
• BTS ศาลาแดง

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.725445,100.537524

ราคา: 19,500,000 บาท

สนใจติดต่อ: Jcotproperty 0630964452
Line: Property4you
-
-----------------------------------------------------------------------
- รับฝากขาย / รับฝากเช่า อสังหาทุกประเภท ฟรี ทำการตลาด
- รับจัดหาซื้อ / รับจัดหาเช่า อสังหาทุกประเภท ฟรี จัดหาทุกรายการ
-
#ให้เช่าคอนโด #ปล่อยเช่าคอนโด #เช่าคอนโดใกล้รถไฟฟ้า #เช่าคอนโดติดรถไฟฟ้า
#ให้เช่าบ้าน #ให้เช่าบ้านเดี่ยว #ให้เช่าทาวน์โฮม
#ให้เช่าทาวน์เฮ้าส์ #ให้เช่าบ้านราคาถูก #ให้เช่าคอนโดราคาถูก #ให้เช่าคอนโดด่วน #หา
บ้านเช่าราคาถูก #ทำการตลาดฟรี #ให้เช่าคอน
โดพร้อมอยู่ #ให้เช่าด่วน #ให้เช่าคอนโดใกล้BTS #ให้เช่าคอนโดใกล้MRT #ให้เช่าคอนโด
ติดBTS #ให้เช่าคอนโดติดMRT

จำนวนอาคาร:
0