ราคา 13390000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 70.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 191285.71 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 18
โครงการ The Room พญาไท

CREEK REAL ESTATE
0988546888
2022-02-06 08:00:12.0
เลขที่ประกาศ: 386323
รายละเอียดเพิ่มเติม
Ple-0109 ขาย คอนโด The Room พญาไท >> ห้องตกแต่งสวย แถมเฟอร์นิเจอร์ครบ

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 70 ตรม.
- ชนิด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 18 จากทั้งหมด 38 ชั้น

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: The Room พญาไท / The Room พญาไท

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.756589,100.540773

ราคา: 13,390,000 บาท

สนใจติดต่อ: CREEK REAL ESTATE 0988546888
Line: @creekrealestate
Contact : Ratchada 098-8546888
Line : @creekrealestate ((ห้องเพิ่มเติมคลิก))
https://shop.line.me/@creekrealestate

#ตามหาคอนโด #คอนโดติดรถไฟฟ้า #เฟอร์นิเจอร์ครบ

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
The Room พญาไท

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: The Room พญาไท

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 7 ประกาศ

คอนโด The Room Phayathai ห้องราคาดีมาก ขายพร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า

เลขที่: 510942
2024-11-26 14:31:30.0
Add to wishlist

The Room พญาไท

ขนาดพื้นที่ 28.0 ตารางเมตร

Yoknew Property

0918530285

ขาย 5100000.00 บาท

ขายคอนโด The Room Phayathai ห้องราคาดีมาก ขายพร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า