ราคา 7900000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 44.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 179545.45 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 6
โครงการ Altitude Define Sam Yan-Silom

นก
0801987963
2021-09-21 13:21:51.0
เลขที่ประกาศ: 369080
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด ใกล้ จุฬาลงกรณ์ Altitude Define สามย่าน-สีลม (อัลติจูด ดีไฟน์ สามย่าน-สีลม) 44 ตรม. ห้องใหม่ เดิน 5 นาที ถึง MRT สามย่าน

::จุดเด่น::
- ใกล้ รถไฟฟ้า MRT สามย่าน เดินเพียง 5 นาที
- เข้า-ออก ได้หลายเส้นทาง สี่พระยา, พระราม 4, พญาไท
- เป็นทำเลใจกลางเมืองที่ใกล้รถไฟฟ้า ใกล้จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ใกล้โรงเรียนดัง มากมาย ไม่ครอบครองถือว่าพลาดอย่างมาก
- ทำเลศักยภาพ ใจกลางเมืองสามย่าน-สีลม เหมาะแก่ คนใช้ชีวิตในเมืองได้อย่างลงตัว

::รายละเอียด::
- พื้นที่ 44 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 6 จากทั้งหมด 8 ชั้น
วิว เมือง

::รายการฟอร์นิเจอร์::
- เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่

::รายละเอียดโครงการ::
- ชื่อโครงการ: Altitude Define สามย่าน-สีลม (อัลติจูด ดีไฟน์ สามย่าน-สีลม)

- คอนโด Low Rise 8 ชั้น 1 อาคาร จำนวน 97 ยูนิต
- (ชั้นจอดรถใต้ดิน 1 ชั้น)
- สร้างเสร็จพร้อมอยู่ปี 61
- Lobby
- สวนพักผ่อน
- สระว่ายน้ำ ระบบเกลือ
- ฟิตเนส+ซาวน่า
- ห้องสมุด
- ระบบ Digital Door Lock
- ที่จอดรถประมาณ 43 คัน คิดเป็น 44.3% + ที่จอดรถจักรยาน
- ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม

- เตรียมอุดมศึกษา
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.731918,100.526324

ราคา: 7,900,000 บาท

สนใจติดต่อ: นก 0801987963
Line: noklarin
บริษัท วินเวสเตอร์ จำกัด
สมาชิกสมาคมนายหน้าอสังหาริมทรัพย์ไทย
คุณสมบัติ