ราคา 17500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 122.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 143442.62 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 17
โครงการ VOQUE PLACE Condominium สุขุมวิท 107

Onland
0919791491
2021-02-22 10:58:43.0
เลขที่ประกาศ: 333561
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด VOQUE PLACE Condominium สุขุมวิท 107 122 ตรม.

:: จุดเด่น ::
ขายคอนโด Voque Sukhumvit 31 (โว๊ค สุขุมวิท 31)

ราคา 17.5 ล้าน

รายละเอียดดังนี้

ขนาดพื้นที่ 122 ตร.ม. อยู่ชั้น 17

3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก 1 Built in kitchen

สิ่งอำนวยความสะดวก

ลิฟท์ ที่จอดรถ การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง กล้องวงจรปิด สระว่ายน้ำ ห้องเซาว์น่า ฟิตเนส ค่าส่วนกลาง ฿48 ต่อ ตรม. ต่อเดือน, ค่ากองทุน ฿500 ต่อ ตรม.

สถานที่

MRT : เพชรบุรี 1.1 กิโลเมตร

ทางด่วน 1.8 กิโลเมตร

สวัสดีพลาซ่าห่ 330 เมตร

ยูเอฟเอ็มฟูจิซุปเปอร์ 750 เมตร

ประสานมิตรพลาซ่า 880 เมตร

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 122 ตรม.
- ชนิด 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ
- อาคาร -
- ชั้นที่ 17 จากทั้งหมด 0 ชั้น

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: VOQUE PLACE Condominium สุขุมวิท 107

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.657747,100.601796

ราคา: 17,500,000 บาท

สนใจติดต่อ: Onland 0919791491
Line: @realistestate

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
VOQUE PLACE Condominium สุขุมวิท 107

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: VOQUE PLACE Condominium สุขุมวิท 107