ราคา 2500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 34.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 73529.41 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 17
โครงการ BTS Residance

ken charee
0991250946
2016-02-03 14:30:35.0
เลขที่ประกาศ: 178461
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโดบีทีเอส เรสซิเดนส์ ชื่อโครงการ: @BTS Residence เนื้อที่34 ตารางเมตรห้องนอน1ห้องน้ำ1 ชั้น17 วิวสวย ขนาด34ตร.ม ใกล้รถไฟฟ้าบีทีเอสหมอชต และเอ็มอาร์ทีจตุจักร 1นอน 1น้ำ เดินทางสะดวก ห่างจากรถไฟฟ้าเพียง800ม. เข้าออกได้หลายช่องทาง วิภาวดีซอย3,5,7 พหลโยธิน18 อินทามระ15 บิวส์อิน วอลล์เปเปอร์ เครื่องทำน้ำอุ่น เครื่องดูดควัน แอร์ 2 เครื่องราค 2,500,000 บาท สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการ – สระว่ายน้ำ – เด็ก , Fitness , Sauna & Steam Room แยก ชาย-หญิง – Internet Wifi , Keycard เข้า-ออก เฉพาะชั้น – รถบริการ รับ-ส่ง BTS – ระบบป้องกันอัคคีภัยสมบูรณ์แบบ – ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง พร้อมโทรทัศน์วงจรปิด – ควบคุมการ เข้า-ออก ด้วยระบบ Keycard , CCTV – ลิฟท์โดยสาร 3 ตัว และ ลิฟท์ SERVICE 1 ตัวระบบ SECURITY SCAN นิ้วมือ สถานที่บริเวณใกล้เคียง : – ห้างสรรพสินค้า เซ็นทรัลลาดพร้าว , ยูเนี่ยนมอลล์ , เมเจอร์ อเวนิว รัชโยธิน วิลล่ามาร์เก็ต , โลตักเอ็กซ์เพรส , คาร์ฟูร์ – Big C สะพานควาย , ตลาดนัดสวนจตุจักร , แหล่งรวมอาหารอร่อยย่านซอยอารีย์ , ลาวิลล่า พหลโยธิน , ตลาดหลังการบินไทย , ตลาด อตก. – ใกล้สถาบันการศึกษาทุกระดับ มหาวิทยาลัย หอการค้าไทย , มหาวิทยาลัยเซ็นต์จอห์น , โรงเรียนหอวัง , โรงเรียนสุรศักดิ์มนตรี , โรงเรียนสตรีวรนารถ – ใกล้สถานีรถไฟฟ้า BTS/MRT หมอชิต เดิน 10 นาที นั่งรถไปเซ็นทรัลาดพร้าว เพียง 5 นาที การเดินทาง : – เชื่อมต่อการเดินทางสู่ทุกเส้นทาง สถานีต้นทางเชื่อมต่อศูนย์โทรคมนาคม เพียง 800 เมตร จาก BTS หมอชิต และ MRT จตุจักร – เข้าออกหลายทางทุกซอย ถนนวิภาวดี ซอย 3,5,7 ถนนพหลโยธิน ซอย 18,18/1 และ อินทามระ 15 – โครงการจัดให้มี Shuttle Bus รับ-ส่ง ไปท่สถานีรถไฟฟ้า BTS หมอชิต และ MRT จตุจักร นัดชมห้องติดต่อคุณเคน 099 125 0946 หาบ้าน คอนโด ที่อยู่อาศัยเเละอสังหาฯทุกประเภทในเขตกรุงเทพเเละปริมณฑล บริการแนะนำจัดสินเชื่อกู้ซื้อบ้านฟรี บริการรับจำนอง ขายฝากอสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท บริการรับฝากขาย บ้าน ที่ดิน คอนโด ให้คำปรึกษาทางด้านการลงทุน LOTUS 7-11อพาร์ทเม้นท์ คำมั่น GR Property ขายเร็ว ราคาดี จัดสินเชื่อ แผนการตลาดยอดเยี่ยม