ราคา 5620000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 45.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 124888.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Accom Asia company limited
0(6681) 422 1412
2015-02-23 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 167485
รายละเอียดเพิ่มเติม
1520131 Property Details Area : 44.90 sqm. 1 bedroom(s) , 1 bathroom(s) sale 5,620,000 B(price/ sqm.125,167 B) Rent 30,000 B/mth

จำนวนอาคาร:
0

ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

Hive at Sathorn - คอนโด ขาย

เลขที่: 167485
2015-02-23 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 45.0 ตารางเมตร

Accom Asia company limited

0(6681) 422 1412

ขาย 5620000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
Hive at Sathorn - คอนโด ขาย
ขาย 5620000.00 บาท
คอนโดให้เช่า Sukhumvit Park Condo for rent near BTS Asoke and MRT Petchsburi stuido 1bathroom 31sqm , Price 16000 bath per month
เช่า 16000.00 บาท
Sale Condo Sukhumvit 3 br, 120 sqm 8,000,000 thb --Waterford Diamond Condo Prompong Bts. - คอนโด ขาย
ขาย 8000000.00 บาท
Socio Reference 61 Condo for rent near BTS Ekkmai 400m , Price 28000 baht 1bedroom 1bathroom 43sqm fully furnished
ขาย 28000.00 บาท
MARCH TIENSIENG CONDOMINIUM IN SATHORN BANGKOK-CHONGNONSRI BTS - คอนโด ขาย
ขาย 10900000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด Lake Avenue Condo for rent near BTS Asoke and MRT Sukhumvit around 400 m 2 bedroom 2 bathroom