ราคา 21800000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 93.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 234408.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Bangkok Condo Rentals
0806187332
2015-02-11 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 164810
รายละเอียดเพิ่มเติม
BCR13912

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Prive 2bed - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

Prive 2bed - คอนโด ขาย

เลขที่: 164810
2015-02-11 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 93.0 ตารางเมตร

Bangkok Condo Rentals

0806187332

ขาย 21800000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
Prive 2bed - คอนโด ขาย
ขาย 21800000.00 บาท
Socio Reference61 for Sale Super Cheap Price - คอนโด ขาย
ขาย 4300000.00 บาท
ให่้เช่าคอนโด haus 23 ใกล้ mrt ลาดพร้าว ห้องใหม่ สภาพดี
เช่า 15000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ ables ladprao27 | เอเบิลส์ ลาดพร้าว27 - 13000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ janjira chumai
เช่า 13000.00 บาท
ให้เช่า Condo for rent near bts wongwian yai only 50 meters 1 bed 35 sqm
ขาย 17000.00 บาท
014 ให้เช่า แอสไพร์ พระราม 4 Aspire Rama 4 ตึก A ชั้น 18
เช่า 13000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด citi smart อโศก (ตรงข้ามตึก interchange) ใกล้ BTS อโศก และ MRT สุขุมวิท เพียง 150 เมตร 2 นอน 2 น้ำ แต่งครบ
เช่า 50000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ THE BASE Park East - Sukhumvit 77 - 2790000 บาท ติดต่อคุณ pattanaporn na budjom
ขาย 2790000.00 บาท
R64062413 ให้เช่า The Parkland Grand Taksin ชั้น 29 วิวสระว่ายน้ำ ทิศเหนือ