ราคา 2350000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 34.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 69117.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

นิภาวรรณ กิจบำรุงศิลป์
0817320200
2015-02-16 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 161855
รายละเอียดเพิ่มเติม
the gallery จอมเทีนมพัทยา ซอย8 ชั้น6 34 ตรม. 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ ตกเเต่งบิลอินท์ครบ เครื่องไฟฟ้าครบ พร้อม internet,cable ห้องหรู สะดวกสะบาย ห่างจากทะเลจอมเทียน120ม. มีชาวต่างชาติทั้งปี ฟิสเนส สระว่ายน้ำ ห้องสตรีม อยู่ชั้นบนสุด เห็นวิลทะเลล

จำนวนอาคาร:
0

ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 5 ประกาศ

ขาย บ้านเดี่ยว บุราสิริ ราชพฤกษ์ แจ้งวัฒนะ ซอยบางพลับ 5

เลขที่: 485629
2024-06-03 14:33:16.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 296.0 ตารางเมตร

SAEN SON

0000000000

ขาย 7000000.00 บาท

ให้เช่าคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 7500 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland

เลขที่: 286841
2019-11-28 19:26:44.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

Easyhomeland Easyhomeland

0819128883

เช่า 7500.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 40000000 บาท ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland

เลขที่: 284163
2019-06-27 23:44:44.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 283.0 ตารางเมตร

Easyhomeland Easyhomeland

0819128883

ขาย 40000000.00 บาท

ให้เช่าคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 7000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland