ราคา 14500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 144.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 100694.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

PRIME REALTY Property Consultants
0816274979
2015-01-06 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 116939
รายละเอียดเพิ่มเติม
The Bangkok is a low rise condominium situated on a desirable road of Sukhumvit. This building has 2 buildings with only 7 floors each. The building obtains a luxurious and grand design.

This unit is well decorated and ready to move in.

จำนวนอาคาร:
0

ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

CONDO FOR SALE! - คอนโด ขาย

เลขที่: 116939
2015-01-06 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 144.0 ตารางเมตร

PRIME REALTY Property Consultants

0816274979

ขาย 14500000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
CONDO FOR SALE! - คอนโด ขาย
ขาย 14500000.00 บาท
P16CR2009053 Belle Avenue Ratchada-Rama 9 2 Bed 1 Bath 58 Sqm
เช่า 32000.00 บาท
Condo for rent at Asoke Place 2 bedrooms 1 living room 1 bathroom 24,000 Baht per month
เช่า 24000.00 บาท
ขายคอนโด
ขาย 630000.00 บาท
B61-0701 ขายคอนโด คาซ่า คอนโด อโศก ดินแดง Casa Asoke Dindaeng ชั้น27 ใจกลางเมือง
ขาย 2680000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด Symphony Condo for rent near BTS Bangchak 1bedroom 1bathroom 46 sqm Price 18000 bath
เช่า 18000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด โครงการตั้งอยู่ใจกลางเมือง RHYTHM สุขุมวิท42 45 ตรม. สิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน