ราคา 11008260.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 80.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 137603.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Ying Accom Asia real estate agency
0814221412
2014-05-30 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 110670
รายละเอียดเพิ่มเติม
ACCOM ASIA PROPERTY CODE1519679
Size 79.77 sqm 1 Bedrooms 2 Bathrooms
Selling price 11,008,260 Baht

Le Monaco Residence Condominium for sale Phaholyothin Ari BTS Bangkok

Fully furnished

MORE PHOTO &VDO :www.accomasia.co.th. (HOTLINE 081 422 1412)
http://www.accomasia.co.th/index.php/en/propertycode=1519679
Accom Asia Co.,Ltd 02 258 0151, 081 4221412 : kwan@accomasia.co.th

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Le Monaco Residence Condominium for sale Phaholyothin Ari BTS Bangkok - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

เลขที่: 110670
2014-05-30 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 80.0 ตารางเมตร

Ying Accom Asia real estate agency

0814221412

ขาย 11008260.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 11008260.00 บาท
คอนโด ไอดีโอ IDEO CONDO
ใบจองคอนโด
ขาย 60000.00 บาท
Condo Mode 61, 1 bedroom for sale - คอนโด ขาย
ขายห้อง 1นอน D Condo Ramkamheang9