ราคา 2650000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 22.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 120454.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

ชลวิทย์ OZONE PROPERTY
0832271577
2014-12-26 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 110648
รายละเอียดเพิ่มเติม
-ขายบวก 20,000 คะ จากหน้าสัญญา
-22 ตรม

จำนวนอาคาร:
0

ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

Ideo Mobi studio for sell - คอนโด ขาย

เลขที่: 110648
2014-12-26 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 22.0 ตารางเมตร

ชลวิทย์ OZONE PROPERTY

0832271577

ขาย 2650000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
Ideo Mobi studio for sell - คอนโด ขาย
ขาย 2650000.00 บาท
ขายดาวน์ Simese Ratchakru 1 bedroom city view
ขาย 3630000.00 บาท
Pre-Sale Interlux Premier sukhumvit13 - คอนโด ขาย
ขาย 10060000.00 บาท
ขายห้องชุด
ขาย 320000.00 บาท
Keyne By Sansiri Duplex 87.5sqm for sale - คอนโด ขาย
ขาย 14850000.00 บาท
11-CC-57355 The Zest Ladprao - คอนโด ขาย
ขาย 5800000.00 บาท
The Tree Rio สถานี บางอ้อ
ขาย 30000.00 บาท
้เช่าคอนโด
เช่า 9500.00 บาท
The XXXIX by Sansiri- Sukhumvit 39 - คอนโด ขาย
ขาย 26000000.00 บาท
Condominium For Sale-19,500,000 THB - 4 Bedrooms 4 Bathrooms-366 sqm. Bangkok, Ekamai 12 - คอนโด ขาย
ขาย 19500000.00 บาท
clear