ราคา 1840000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 85.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 21647.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

สุธาสินี Siamprop
0877111175
2014-05-08 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 107169
รายละเอียดเพิ่มเติม
Condo for sale , Closed Bts Station , Fully furnished!!

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Sale Sypalai Premier Place Condo - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

Sale Sypalai Premier Place Condo - คอนโด ขาย

เลขที่: 107169
2014-05-08 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 85.0 ตารางเมตร

สุธาสินี Siamprop

0877111175

ขาย 1840000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
Sale Sypalai Premier Place Condo - คอนโด ขาย
ขาย 1840000.00 บาท
2 Bedroom for Sale - คอนโด ขาย
ขาย 16000000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด Vanicha Park LangsuanCondo for rent near BTS Chidlom around 500 m 3 bedroom 250 sqm Price 70000 bath month
เช่า 70000.00 บาท
ให้เช่าด่วน 15000 เรสซิเดนซ์ 52 ตกแต่งสวยพร้อมอยู่ได้เลย
เช่า 15000.00 บาท
ให้เช่า, คอนโด อารีย์ เพลส, ถ.สุขุมวิท, สนใจติดต่อ 02-917-7484-5,
เช่า 17000.00 บาท
พร้อมให้เช่า Ideo Ladprao ห้องกว้างขวางและสวยงาม สิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย
เช่า 14000.00 บาท
ขาย คอนโด Nice Suite Sanambinnam 29 ตรม.
ขาย 1339000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ ลาดพร้าวคอนโดทาวน์ - 3500 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Damrongsak Meesoontorn
เช่า 3500.00 บาท